Tặng gà ở Yên dũng - Bắc Giang

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 1011121314>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
vuthenam Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/03/2012
Khu vực: hai phong
Tình trạng: Offline
Điểm: 758
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuthenam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2013 lúc 11:12am
Ban đầu được viết bởi trinhkhanhvbsp trinhkhanhvbsp viết:

Ban đầu được viết bởi gahay_bg gahay_bg viết:

cảm ơn ban đã có 1 ý tưởng rất hay để phát triển về môn chọi gà.nhưng mình sợ a e ko tin hoặc xin về làm thịt chúng thì tội nghiệp chúng .gà tông dòng theo tôi  ngĩ nó pải đc kiểm định bằng những chiến thắng trên sới .mong đc giao lưu voi ban vào 1 ngày sơm nhất tại tp bắc giang.
Rất hân hạnh được làm quen với bạn. Mình mới lên diễn đàn, mong được gặp nhiều đồng hương.
ý tưởng tốt quá.nhưng phải ai thật đam mê cơ
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 16/06/2010
Khu vực: BN - BG
Điểm: 2549
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/08/2013 lúc 8:21pm
DẠO NÀY KO THẤY ÔNG EM GÀ QUÉ GÌ NỮA NHỈ. TỪ NGÀY VỀ YDU BẬN BỊU HƠN CẢ Ở HHO AH? HAY VỀ YDU NHƯNG VẪN PHẢI NGƯỢC HHO CHĂM GÀ NÊN KO CÓ THỜI GIAN HẢ CHÚ?
CHÚ XEM HAI CON NÀY CÓ TƯƠNG LAI KO? ĐÁNH PHÂN ĐÀN LOẠN XẠ CÒI HẾT CẢ GÀBig grin

Người sửa: ducnt - 04/08/2013 lúc 8:23pm
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: bac giang
Điểm: 1025
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/08/2013 lúc 8:47am
@Ducnt: E về đây ngoài việc gà qué ra thì còn phải lau nhà, giặt quần áo, cho con ăn, rửa chân cho vợ nữa ... Nói chung là bận lắm bác ạ. Gà thì vẫn có vài con nhưng thời gian chăm sóc cũng ít. 2 con gà con hay quá, nhưng sư kê có buồn thì cũng cho chúng nó đánh nhau đúng kỳ thôi, bác cứ bắt trẻ con uống rượu thế, lớn làm sao được??

Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/08/2013 lúc 10:25am
Lâu lắm mới thấy A Khánh onl , giờ có còn gà qué gì nữa ko hả A ???

Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/08/2013 lúc 8:06pm
Ban đầu được viết bởi gadonhp_39 gadonhp_39 viết:

up
cái này thì "up" làm gì nhỉ? Thinking
gà và đam mê
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2013 lúc 2:10pm
Ban đầu được viết bởi Ntt Ntt viết:

Lâu lắm mới thấy A Khánh onl , giờ có còn gà qué gì nữa ko hả A ???

Dạo này nhiều việc quá chú ạ. A vẫn nuôi vài con cho vui thôi. Hết thóc cho gà ăn rồi!!!
Quay lên trên
THIỆN84 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 2(15/10): Viết bài không dấu

Gia nhập: 27/02/2013
Khu vực: Yên dũng - BG
Điểm: 156
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn THIỆN84 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/08/2013 lúc 1:17pm
như đã hẹn chiều nay mình sang anh Khánh anh nhượng  lại một em gà tơ về chơi.chiều em gọi cho anh.
bắt đc gà là e sẽ khoe anh em

Người sửa: THIỆN84 - 17/08/2013 lúc 1:21pm
Quay lên trên
THIỆN84 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 2(15/10): Viết bài không dấu

Gia nhập: 27/02/2013
Khu vực: Yên dũng - BG
Điểm: 156
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn THIỆN84 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2013 lúc 10:05pm
hôm trước sang k bắt đc gà anh Khánh.có gì anh alo em nhé.0972085388
Quay lên trên
trungthanhquan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/09/2013
Khu vực: Bac Giang
Điểm: 4
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trungthanhquan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/10/2013 lúc 1:50am
Anh oi cho em xin dang ky 1 con. Em ko biet gui mt. Anh ll voi em dk ko. 0986714286. Em o Hiep Hoa. Cam on anh truoc
Quay lên trên
nghialeader Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/07/2013
Khu vực: Quang Nam
Điểm: 374
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nghialeader Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/10/2013 lúc 10:18pm
e k ở Bg,Sad
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/12/2013 lúc 12:34pm
Mai vác gà ra đầu cầu Mỹ Độ phang với gà gà a bắt của cu Hiền đê! Gà 7 tháng nặng 2.7kg, mở mỏ cắt tai cách đây 1 tháng. Mua nửa tháng rồi vẫn chưa đc ôm gà, chủ nhật này thím Hiền chuyển cho a, a vác ra phang luôn
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/12/2013 lúc 12:36pm

@Ducnt: E về đây ngoài việc gà qué ra thì còn phải lau nhà, giặt quần áo, cho con ăn, rửa chân cho vợ nữa ... Nói chung là bận lắm bác ạ. Gà thì vẫn có vài con nhưng thời gian chăm sóc cũng ít. 2 con gà con hay quá, nhưng sư kê có buồn thì cũng cho chúng nó đánh nhau đúng kỳ thôi, bác cứ bắt trẻ con uống rượu thế, lớn làm sao được??

Phục vụ vợ con mình chứ phục vụ ai đâu mà kêu ca bận bịu?
Vợ a nó ỉa a còn phải chùi đít cho nó nữa cơ Big grinBig grinBig grin
----------------  
Gà con đánh phân đàn ấy mà, chẳng cho chúng nó đánh cũng chẳng được. Nhốt mỗi con 1 góc thì lấy đâu ra lồng. Nên đành cứ để cho chúng nó biết mùi đời sớm Big grinBig grinBig grin

Người sửa: ducnt - 07/12/2013 lúc 12:40pm
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2013 lúc 9:54am
Ban đầu được viết bởi ducnt ducnt viết:

----------------  
Gà con đánh phân đàn ấy mà, chẳng cho chúng nó đánh cũng chẳng được. Nhốt mỗi con 1 góc thì lấy đâu ra lồng. Nên đành cứ để cho chúng nó biết mùi đời sớm Big grinBig grinBig grin
Tuần vừa rồi say cả 2 ngày anh ạ! ko Onl để nhận lời thách đấu của anh. Gà của bác sướng sớm thế thì đôi khi cũng phải khổ chút chứ? Thím Hiền lại lừa bán gà cho anh àLaughingLaughing?? Đừng lên mục than phiền ẩu đả nhé, e không làm trọng tài được đâu.
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2013 lúc 12:06pm

----------------  
Tuần vừa rồi say cả 2 ngày anh ạ! ko Onl để nhận lời thách đấu của anh. Gà của bác sướng sớm thế thì đôi khi cũng phải khổ chút chứ? Thím Hiền lại lừa bán gà cho anh àLaughingLaughing?? Đừng lên mục than phiền ẩu đả nhé, e không làm trọng tài được đâu.
Lừa đâu mà lừa? A gạ mua đấy! Cơ mà thím ấy bận bịu đám cưới quá chưa chuyển đc gà nên thím vẫn nuôi hộ. Định nhờ thím ấy nuôi đến lúc ra trường luôn Big grinBig grinBig grin
Chủ nhật vừa rồi đi off trên BG, uống có tí ba kích về đến BN mà nó kích linh tinh và toàn kích nhầm chỗ nằm cả tối chả ngủ được. OFF càng ngày càng chán, vắng teo, ko biết đợt tới off có đông vui ko? Hôm đấy vác con gà con lùn như vịt đi mở mỏ hoặc con gà bắt của thím Hiền đi vần xem có gà thịt ăn ko?Big grin
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 8:58am
@A Đức: off buồn là do 2 lần sát nhau quá, 22/12 lại off rồi. Trêu bác là thím Hiền lừa thôi chứ em mà nghe thấy nó lừa ai, em lên tận nhà cắt chim ngay. Nghe nói ở Từ Sơn giải ngứa hay lắm, a thử xemBig grin. Thím Hiền nuôi gà không bao giờ ra trường được đâu, sắp ra trường lại đi ỉa, anh bắt về gấp may còn kịpLaughing.
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2013 lúc 12:32pm

@A Đức: off buồn là do 2 lần sát nhau quá, 22/12 lại off rồi. Trêu bác là thím Hiền lừa thôi chứ em mà nghe thấy nó lừa ai, em lên tận nhà cắt chim ngay. Nghe nói ở Từ Sơn giải ngứa hay lắm, a thử xemBig grin. Thím Hiền nuôi gà không bao giờ ra trường được đâu, sắp ra trường lại đi ỉa, anh bắt về gấp may còn kịpLaughing.
Hehe, ở Từ Sơn a đi 1 lần thấy phát khiếp Big grinBig grinBig grin Thích lên Kép hơn!
Thím ấy dạo này thấy khoe nhiều con đẹp ghê mà thím ấy buôn thuốc chẳng lẽ lại ko biết phòng chữa bệnh sao mà chú phải lo? kaka, để tuần tới a lên BG a bảo thím ấy gửi cho a để hôm off mang đi làm tí xem thế nào. Vác gà mình đi nhỡ đá chả ra gì thì buồn lắm Big grinBig grinBig grin
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 10:55am

Hehe, ở Từ Sơn a đi 1 lần thấy phát khiếp Big grinBig grinBig grin Thích lên Kép hơn!
Thím ấy dạo này thấy khoe nhiều con đẹp ghê mà thím ấy buôn thuốc chẳng lẽ lại ko biết phòng chữa bệnh sao mà chú phải lo? kaka, để tuần tới a lên BG a bảo thím ấy gửi cho a để hôm off mang đi làm tí xem thế nào. Vác gà mình đi nhỡ đá chả ra gì thì buồn lắm Big grinBig grinBig grin
Tuần này a lên BG a lo e cái nhé. 22/12 chưa chắc em đã đi off được. Nếu tuần này thím Hiền mang gà xuống ae mình gặp nhau cái cho vui.
Quay lên trên
tienlen09 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/12/2013
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 12
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tienlen09 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 10:57am
cho thằng e này ở bắc ninh 1 vé cần thiết lắm.ok phi xe lên xúc luôn 0k memBig hug
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 12:07pm

Tuần này a lên BG a lo e cái nhé. 22/12 chưa chắc em đã đi off được. Nếu tuần này thím Hiền mang gà xuống ae mình gặp nhau cái cho vui.
Chẳng biết cuối tuần này a có lên ko, thím Hiền bận túi bụi với e iêu chắc gì đã mang lên được. Thím ấy bảo 22/12 thím ấy đi ọp thì mang gà luôn cho a.
Nếu lên BG a alo nhé!
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/12/2013 lúc 5:04pm

Chẳng biết cuối tuần này a có lên ko, thím Hiền bận túi bụi với e iêu chắc gì đã mang lên được. Thím ấy bảo 22/12 thím ấy đi ọp thì mang gà luôn cho a.
Nếu lên BG a alo nhé!
Thím Hiền phải trả anh gà, nuôi mấy hôm rồi mang đi off; nhỡ có thua thì đỡ phải đưa ẻm khác cho a. Hôm đấy mới mang lên đang vần mà chạy ngang thì có mà phá bạcLaughing. Nếu lên nhớ alo em nhé.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 1011121314>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.