Tặng gà ở Yên dũng - Bắc Giang

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 910111213 14>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: bac giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 1025
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2013 lúc 8:02pm
Ban đầu được viết bởi khoailang khoailang viết:

em Hiệp Hoà, Bắc Giang up cho bác , chúc bác tìm được người cùng sở thích ở quê Hương

Cám ơn bác!
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2013 lúc 8:03pm
Ban đầu được viết bởi langtu_xuthanh92 langtu_xuthanh92 viết:

có tặng người ngoài tỉnh       ko bác ơi cho e xin 1 con
E không tặng gà ngoài tỉnh. Sorry!
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2013 lúc 8:05pm
Ban đầu được viết bởi langtukhocviyeu_em langtukhocviyeu_em viết:

có dịp nào tặng 1 con về Sơn động nhé bácBig grin
Có duyên thì ắt sẽ gặp nhau thôi.
Quay lên trên
vumanhquan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/01/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 86
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vumanhquan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2013 lúc 10:32pm
mình ở hà nội chứ ko ở bắc giang và mình cũng ko định xin gà vì có lấy cũng ko có chỗ nuôi...nhưng theo ý kiến của mình thì thực sự những người mê gà mà là gà chọi người ta đã xin thì rất ít trường hợp mang về làm thịt .một con gà mái tông dòng ko phải đơn gian dễ thịt như một con gà ta dù là người đam mê hay ko đam mê thì người ta cũng đủ thông minh để biết điều đó nếu có thì lí do người ta xin về bán đi còn hợp lí hơn.nhưng chủ topic cho gà thì những người nhận gà chắc ko ai làm chuyện đó đâu nếu có thì % là rất ít Big hug
Quay lên trên
haiga87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 23/04/2012
Điểm: 70
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haiga87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/03/2013 lúc 4:58pm
em ở Hà Tây, chứ nếu ở Bắc Giang em cũng ko dám xin, chỉ dám xin nuôi hộ thôi, :D
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2013 lúc 10:30am
Ban đầu được viết bởi haiga87 haiga87 viết:

em ở Hà Tây, chứ nếu ở Bắc Giang em cũng ko dám xin, chỉ dám xin nuôi hộ thôi, :D
E thích nhất là có người nuô gà hộ.Laughing
Quay lên trên
BG0289 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2013
Khu vực: Tứ Hải Giai Huynh Đệ
Điểm: 814
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn BG0289 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/03/2013 lúc 3:40am
Nhà bác có mái ô hay xám bán lại cho e có j thì MT cho e nha e cũng đang tìm gà mái tông tử đây
Quay lên trên
sonts Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/12/2009
Khu vực: Từ Sơn BN
Điểm: 553
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sonts Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2013 lúc 7:07am
Mình ở Hà Bắc có được tặng không bạn? Happy
Quay lên trên
haiga87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 23/04/2012
Điểm: 70
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haiga87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2013 lúc 1:35pm
Ban đầu được viết bởi trinhkhanhvbsp trinhkhanhvbsp viết:

Ban đầu được viết bởi haiga87 haiga87 viết:

E thích nhất là có người nuô gà hộ.Laughing
bác có cần người nuôi hộ ko, hehe 
Quay lên trên
BG0289 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2013
Khu vực: Tứ Hải Giai Huynh Đệ
Điểm: 814
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn BG0289 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/04/2013 lúc 11:59pm
Bác Khanh ơi!cho e xin 1slot nha!..e ở TPcó đc không ạ
Quay lên trên
langgiangbg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2012
Khu vực: Rẻo cao
Điểm: 1319
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn langgiangbg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/04/2013 lúc 10:03am

Ban đầu được viết bởi langtukhocviyeu_em langtukhocviyeu_em viết:

có dịp nào tặng 1 con về Sơn động nhé bácBig grin
Có duyên thì ắt sẽ gặp nhau thôi.
Nhà bác ở chỗ nào Yên Dũng vậy, bác có biết anh Doan và Dũng kiện ở YD ko Confused
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/04/2013 lúc 8:44am
Mình ở xã Lãng Sơn, AE Bắc Giang cứ giao lưu với nhau nhé. Quá trình giao lưu càng nhiều, sẽ càng có nhiều cơ hội tìm được dòng gà hay.
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 16/06/2010
Khu vực: BN - BG
Điểm: 2549
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/04/2013 lúc 12:57pm

Mình ở xã Lãng Sơn, AE Bắc Giang cứ giao lưu với nhau nhé. Quá trình giao lưu càng nhiều, sẽ càng có nhiều cơ hội tìm được dòng gà hay.

Giao lưu mãi mà chả được con nào.

Dưới chú có nhà nghỉ và các em xin tươi ko a xuống giao lưu lấy gà chơi nào Big grinBig grin

Quay lên trên
langgiangbg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2012
Khu vực: Rẻo cao
Điểm: 1319
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn langgiangbg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/04/2013 lúc 8:59am
Ban đầu được viết bởi ducnt ducnt viết:

Dưới chú có nhà nghỉ và các em xin tươi ko a xuống giao lưu lấy gà chơi nào Big grinBig grin

Kể mà có cái SĐT mấy ngày nghỉ đi chơi giao lưu đc thì tốt quá nhẩy Worried
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2013 lúc 4:25pm

Món này nếu thích phải ra phố anh ạ! Quê em chỉ có mấy bá đi cấy, chân lấm đầy bèo thôiBig grin
Quay lên trên
Zukon Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 09/03/2011
Khu vực: Hà nội
Điểm: 1146
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Zukon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2013 lúc 6:42pm

Món này nếu thích phải ra phố anh ạ! Quê em chỉ có mấy bá đi cấy, chân lấm đầy bèo thôiBig grin
Ô! Thế các chú lại giao lưu cả chân dài nữa cơ à
Vui nhỉ?
Lưỡng kê giao nạp thủy tranh hùng
Song túc tề phi trảo thượng xung
Quay lên trên
vucoi123@bg Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/05/2013
Khu vực: Bac giang
Điểm: 24
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vucoi123@bg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2013 lúc 7:55pm
Chỉ tặng người yên dũng thôi ah? mìnuh ở hiệp hòa, mình cũng mới tập chơi gà chọi đang đi tìm giống, nêu bạn có lòng tặng thì cho minh 1 con, và nếu có gà trống con bán thì cũng bán cho mình một đôi về chơi. sđt của mình 0984 687 584
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2013 lúc 2:36pm
[/QUOTE] Ô! Thế các chú lại giao lưu cả chân dài nữa cơ à
Vui nhỉ? [/QUOTE]Bác nhập hội đi! Giao lưu món này ok lắm?
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2013 lúc 2:37pm
Ban đầu được viết bởi vucoi123@bg vucoi123@bg viết:

Chỉ tặng người yên dũng thôi ah? mìnuh ở hiệp hòa, mình cũng mới tập chơi gà chọi đang đi tìm giống, nêu bạn có lòng tặng thì cho minh 1 con, và nếu có gà trống con bán thì cũng bán cho mình một đôi về chơi. sđt của mình 0984 687 584
Mình toàn bán gà thịtBig grin
Quay lên trên
THIỆN84 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 2(15/10): Viết bài không dấu

Gia nhập: 27/02/2013
Khu vực: Yên dũng - BG
Điểm: 156
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn THIỆN84 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/07/2013 lúc 1:08pm
em xin một xuất?anh cho xin cái lịch em sang tận nhà?
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 910111213 14>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.