Tặng gà ở Yên dũng - Bắc Giang

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 11121314>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 16/06/2010
Khu vực: BN - BG
Tình trạng: Offline
Điểm: 2549
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/12/2013 lúc 8:09am
Ban đầu được viết bởi trinhkhanhvbsp trinhkhanhvbsp viết:

Ban đầu được viết bởi ducnt ducnt viết:

@A Đức: off buồn là do 2 lần sát nhau quá, 22/12 lại off rồi. Trêu bác là thím Hiền lừa thôi chứ em mà nghe thấy nó lừa ai, em lên tận nhà cắt chim ngay. Nghe nói ở Từ Sơn giải ngứa hay lắm, a thử xemBig grin. Thím Hiền nuôi gà không bao giờ ra trường được đâu, sắp ra trường lại đi ỉa, anh bắt về gấp may còn kịpLaughing.
Hehe, ở Từ Sơn a đi 1 lần thấy phát khiếp Big grinBig grinBig grin Thích lên Kép hơn!
Thím ấy dạo này thấy khoe nhiều con đẹp ghê mà thím ấy buôn thuốc chẳng lẽ lại ko biết phòng chữa bệnh sao mà chú phải lo? kaka, để tuần tới a lên BG a bảo thím ấy gửi cho a để hôm off mang đi làm tí xem thế nào. Vác gà mình đi nhỡ đá chả ra gì thì buồn lắm Big grinBig grinBig grin
Tuần này a lên BG a lo e cái nhé. 22/12 chưa chắc em đã đi off được. Nếu tuần này thím Hiền mang gà xuống ae mình gặp nhau cái cho vui.
Chẳng biết cuối tuần này a có lên ko, thím Hiền bận túi bụi với e iêu chắc gì đã mang lên được. Thím ấy bảo 22/12 thím ấy đi ọp thì mang gà luôn cho a.
Nếu lên BG a alo nhé!
Thím Hiền phải trả anh gà, nuôi mấy hôm rồi mang đi off; nhỡ có thua thì đỡ phải đưa ẻm khác cho a. Hôm đấy mới mang lên đang vần mà chạy ngang thì có mà phá bạcLaughing. Nếu lên nhớ alo em nhé.
Hehe a còn bảo thím ấy mang thêm 10 lít rượu ngon đề phòng nó chạy ngang thì a tắm cho nó và thím Hiền luôn Big grinBig grinBig grin
Cuối tuần chú lên TP ah? Bắt con này về để làm bạn với con gà của a ko thì ko có gà vần. Dạo này tự dưng ham hố làm hơn chục chuồng gà Big grin A định nuôi gà mái và trĩ đỏ lấy trứng và thịt phục vụ cô con gái Big grin
Quay lên trên
tienlen09 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/12/2013
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 12
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tienlen09 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/12/2013 lúc 8:23am
tang em obac ninh ko?
Quay lên trên
tienlen09 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/12/2013
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 12
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tienlen09 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/12/2013 lúc 8:27am
không thấy phản hồi ý kiến zì à. ông anh có tặng gà cho người bắc ninh ko? đang rỗi e phi xe lên ngay

Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: bac giang
Điểm: 1025
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2013 lúc 8:58am
Ban đầu được viết bởi tienlen09 tienlen09 viết:

không thấy phản hồi ý kiến zì à. ông anh có tặng gà cho người bắc ninh ko? đang rỗi e phi xe lên ngay

Có 3 lý do để từ chối:
1. Bạn không thuộc diện tặng gà mà mình đã nêu.
2. Bạn mới tham gia diễn đàn vài ngày, được có 10 điểm.
3. Thời gian vừa rồi do bận rộn, mình không nuôi được gà mái nên hiện tại ko còn gà để tặng.
Sorry!
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2013 lúc 9:01am
@ A Đức: E chưa có lịch lên TP cuối tuần. Nếu anh và thím Hiền lên thì em sẽ lên đó để hóng. Bác nuôi nhiều gà để chăm con gái thế, nay mai tha hồ rượu uống.
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2013 lúc 12:25pm

@ A Đức: E chưa có lịch lên TP cuối tuần. Nếu anh và thím Hiền lên thì em sẽ lên đó để hóng. Bác nuôi nhiều gà để chăm con gái thế, nay mai tha hồ rượu uống.
Thím H chắc là ko lên rồi, a thì bị cúm vẫn chưa khỏi nên có khả năng a ko lên BG tuần này
Thất nghiệp ở nhà nuôi mấy con gà đỡ phải ăn cơm trừ bữa chú ah
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/12/2013 lúc 10:58am

Thím H chắc là ko lên rồi, a thì bị cúm vẫn chưa khỏi nên có khả năng a ko lên BG tuần này
Thất nghiệp ở nhà nuôi mấy con gà đỡ phải ăn cơm trừ bữa chú ah
Tuần vừa rồi mưa nên cancel là đúng rồi. Để dịp khác vậy.
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/12/2013 lúc 2:04pm
Sáng qua a phi xe máy lên sáng nay phi về rét vãi
Thấy mưa lại có việc trưa qua nên chả gọi chú
Lên đấy rét rét rủ con bé qua đêm, lúc đầu thì nó nhận lời sau đó chả hiểu sao nó lại éo thèm đi. kaka
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/12/2013 lúc 4:10pm

Lên đấy rét rét rủ con bé qua đêm, lúc đầu thì nó nhận lời sau đó chả hiểu sao nó lại éo thèm đi. kaka
Thiếu em làm việc gì cũng khó, đặc biệt là việc ấy Laughing. Em cũng ở nhà cả ngày, mưa, hóng ...
Quay lên trên
Zukon Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 09/03/2011
Khu vực: Hà nội
Điểm: 1146
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Zukon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/12/2013 lúc 4:37pm

Thiếu em làm việc gì cũng khó, đặc biệt là việc ấy Laughing. Em cũng ở nhà cả ngày, mưa, hóng ...
máu nhỉ mấy đứa :))
Lưỡng kê giao nạp thủy tranh hùng
Song túc tề phi trảo thượng xung
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/12/2013 lúc 1:41pm

Kaka mời con bé đi chơi qua đêm cần gì đến chú? Big grin
Mịa, lúc đấy nó mà đi thật thì có mà chết dở ấy chú ah!
Say rượu nên đĩ mồm chút thôi Big grinBig grinBig grin Ông a bên nhà vợ mời nhậu lẩu ba ba mà mình thì dị ứng với món tiết và mật nên định đi lùng ba ba lông giải độc mà ko bắt được Big grinBig grin
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/12/2013 lúc 1:42pm
Ban đầu được viết bởi Zukon Zukon viết:

máu nhỉ mấy đứa :))
Trời rét lại có tí chất kích thích nên bị kích động bác ahBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/12/2013 lúc 8:51am
Đại ca dạo này yếu rồi, chân tay không còn nhanh nhẹn bắt sao được ba ba? Mà có bắt được không cẩn thận nó cắn vào tay cho thì khổLaughing
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/12/2013 lúc 5:17pm

Đại ca dạo này yếu rồi, chân tay không còn nhanh nhẹn bắt sao được ba ba? Mà có bắt được không cẩn thận nó cắn vào tay cho thì khổLaughing
Kaka thỉnh thoảng vẫn bắt được chú ahLaughingLaughingLaughing
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 9:54am

Mà lại còn thỉnh thoảng vẫn bắt được đều mới đểu chứ?
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2013 lúc 11:34am

Mà lại còn thỉnh thoảng vẫn bắt được đều mới đểu chứ?
Thì dạo này a đang tu ở BN mà nên thỉnh thoảng đi mò cua bắt ốc mới bắt được thôi chứ nó có tự bò đến đâu?ConfusedConfused
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/08/2014 lúc 12:36am
A oi tang em vai cặp được không, em o tận Đình Lập- Lạng Sơn, SDT: 01666751689 em tên Đoàn

Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/08/2014 lúc 3:46pm

Ban đầu được viết bởi hoangnamlhn hoangnamlhn viết:

Ban đầu được viết bởi nhatnguyet nhatnguyet viết:

có tặng ngoài tỉnh ko bác
Các bác ở ngoài tỉnh có từ 1.000 điểm trên diễn đàn trở lên nếu về Bắc Giang giao lưu ok ngay. Gửi thì không OK! Nhưng số lượng có hạn.

Ơ em sắp được 1500 rồi. Hi. Nhà em nhiều gà nhưng cũng chỉ có 2 con gà mái. Ngại nuôi gà đẻ nhưng cũng thích giao lưu trao đổi dòng.
Rất ủng hộ ý tốt của anh. Khi nào có cơ hội nhất định phải qua giao lưu với anh mới được.
good luck!
OK bạn!
Mình rất hân hạn được giao lưu. Có điều kiện Alo nhé!
em ở Lạng Sơn mới vao GDVN được 1 ngay tim hieu ve gà chọi, muốn nuôi quá mà không có giống. Anh co thể tặng em 1 đôi không ạ, không co gj thay đối cuối tuần này em xuống. Anh cho em xin SDT được không?
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/05/2015 lúc 9:02am
hơ, lâu rồi lục lại đống hồ sơ này ra, ko biết giờ lũ gà này thành mái tổ chưa nhỉ Laughing
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2015 lúc 11:24am
dạo này không thấy bác nào biếu tặng nữa nhỉ :)
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 11121314>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.