Khóa chủ đềThông báo thằng ....Nice.... lừa đảo AE cẩn thận

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 23456 7>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ngã.sấp.mặt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/03/2012
Khu vực: Yên bái
Tình trạng: Offline
Điểm: 1633
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 2:39am
bảo đưa 4tr đây em bắt cho con gà hay thì ko nghe , kết sách gì mà giá có 4tr . tin nó thì giờ biết kêu ai , gà thì chạy rồi ko chả đc . gà kết mà đã đá ở hà nội nhẹ nhằng cũng 6 7tr rồi , bây giờ chơi gà mà ko tỉnh thì lại đc ngã sấp mặt anh à . bắc thang lên hỏi ông chơi , mua gà chạy rồi có trả đc ko ^^ 
Quay lên trên
thiennhailangtu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/01/2012
Khu vực: THÁP CHÀM PHỐ
Điểm: 1713
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 2:40am
Ban đầu được viết bởi ongcaokuong ongcaokuong viết:

ông nào gặp nó mà không xin kiểu ảnh lên đây minh họa cho anh em biết đường tránh,nó đổi nik,đổi sđt còn biết

biết thì kéo ae hết ae trên diễn đàn chém chít mẹ nó đi.
Quay lên trên
thiennhailangtu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/01/2012
Khu vực: THÁP CHÀM PHỐ
Điểm: 1713
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 2:44am
Ban đầu được viết bởi ngã.sấp.mặt ngã.sấp.mặt viết:

bảo đưa 4tr đây em bắt cho con gà hay thì ko nghe , kết sách gì mà giá có 4tr . tin nó thì giờ biết kêu ai , gà thì chạy rồi ko chả đc . gà kết mà đã đá ở hà nội nhẹ nhằng cũng 6 7tr rồi , bây giờ chơi gà mà ko tỉnh thì lại đc ngã sấp mặt anh à . bắc thang lên hỏi ông chơi , mua gà chạy rồi có trả đc ko ^^ 
con gà em chưa ra độ đã nằm giá ko dưới 3t rùi. thằng này cũng cáo già quá nó chơi đu quây hay quá mà Whew!
Quay lên trên
nguyenduy0603bacninh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 10/10/2011
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 231
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 2:44am
nghĩ cũng cay thật
nó lứa 2 lần ngọt thỉu
chia buồn với bạn..
bac THU GA HAI DUONG  nói rất đúng con gà hay giá như vậy thì đâu đến lượt bạn mua 
lần sau suy sét kỹ hơn nhé 
 cám ơn vì đã cảnh báo cho ae
Quay lên trên
GaNoi_HungYen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2011
Khu vực: hung yen
Điểm: 202
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 3:36am
uh. mỗi lần vấp ngã là mỗi lần mình trưởng thành hơn mà. nó có hốc được vài triệu đấy cũng chẳng ngon lành gì đâu, báo ứng hết
Quay lên trên
cao thanh lam Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/03/2011
Khu vực: bac ninh
Điểm: 537
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 5:15am
up lại thịt lừa
Quay lên trên
TRINHND Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2011
Khu vực: sới cỏ
Điểm: 4023
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 6:43am

đã lừa lại còn lừa vố to nữa chứ.mình cũng hay bán gà nhưng gà có thế nào nói vậy thì hay hơn.kiểu này chỉ dc 1 lần thôi.mà hình như trước nó cũng chửi mình một lần thì phải.4tr đủ để về khóa châu cho nó phát đòn cáo

Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 5223
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 6:49am
Ờ, cu Trịnh này nói phải. Gà thịt thì bảo thịt, phu thì bảo phu. Nhớ là hôm tao mua con gà phu của chú để thịt thì chú bảo thẳng là vỡ. Vỡ càng dễ cắt tiết, Trịnh nhế? :))
Quay lên trên
tia-vuong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/08/2010
Khu vực: Thanh Xuân-HN
Điểm: 1460
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 6:59am
nản...!!!
Quay lên trên
Tuấn Bom Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Tên cũ: Pørtgås D. Açe

Gia nhập: 30/03/2012
Khu vực: Hà Đông
Điểm: 2609
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 6:59am
Ban đầu được viết bởi CaKhoai CaKhoai viết:

Ờ, cu Trịnh này nói phải. Gà thịt thì bảo thịt, phu thì bảo phu. Nhớ là hôm tao mua con gà phu của chú để thịt thì chú bảo thẳng là vỡ. Vỡ càng dễ cắt tiết, Trịnh nhế? :))
Vỡ fải để nó vào trong lồng chạy cho con gà chiến săn, xong nó nhồng như điên đâm loạn xạ lên...khoảng 30p đến 1 tiếng mang vào thịt thì còn gì bằng chú nhể Smug
- Hố hố Whew!
Quay lên trên
amyeok Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/05/2012
Khu vực: đà lạt city
Điểm: 971
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 8:10am
chia buồn cùng bác
mà  nhìn con tía bác mua 4 cũ em ko thấy kết nó ở 1 điểm nào

Quay lên trên
phidoi86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/05/2012
Khu vực: Lai Châu
Điểm: 1589
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 8:21am
Ban đầu được viết bởi nguyenduy0603bacninh nguyenduy0603bacninh viết:

nghĩ cũng cay thật
nó lứa 2 lần ngọt thỉu
chia buồn với bạn..
bac THU GA HAI DUONG  nói rất đúng con gà hay giá như vậy thì đâu đến lượt bạn mua 
Bạn và ông Thuhaiduong chẳng hiểu cái đêck gì cả nói vậy rồi mà cứ nói người khác ngu...mỗi nơi mỗi khác sao tôi mua của ông Thành Hà Đông con gà Mơ Tía Chân Xanh mắt ếch chân toàn đồ chơi (đại giáp ngậm ngọc, liên giáp nội ngang cựa, phủ địa cả 2 chân, tam tài án thiên)cựa dài 2 đốt ngón tay chỉ cần giao chân đã thấy cựa đỏ chót có giá 2,5tr đá với con gà kết được gọi là ế độ ở sới Guột Phú Xuyên Hà Nội thắng trong 6 hồ mặc dù gà mình bị chấp 2 với 3 thế nên mỗi nơi một khác giá cả là do chủ gà đặt ra chứ ko phải thế này thế kia các ông cứ thử bỏ con gà kết ra xem tôi để con gà 2,5tr ra tiếp các ông nói thì hay làm mới khó chỉ có người trong cuộc và người bị lừa mới hiểu được thôi...thế nên đừng nên dạy khôn người khác...

Người sửa: phidoi86 - 17/05/2012 lúc 8:25am
Quay lên trên
Gentle2008 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2010
Khu vực: Hanoi
Điểm: 960
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 8:31am
Ban đầu được viết bởi namdinhpro namdinhpro viết:

Ông này hay bán gà đẹp cực toàn lý do là hết tiền,nhà ko có chỗ nuôi.....còn em ko biết gì nữa.
Dung la the, Chi thay khoe vai hom la ban. No di xe 1 thang khac di giao ga, noi thanh tuong.
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 9:35am
Có chuyện gì hot vậy mấy bác . E onl đt chẳng biết mô tê gì cả
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
Tuấn Bom Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Tên cũ: Pørtgås D. Açe

Gia nhập: 30/03/2012
Khu vực: Hà Đông
Điểm: 2609
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 4:32pm
Ban đầu được viết bởi phidoi86 phidoi86 viết:

nghĩ cũng cay thật
nó lứa 2 lần ngọt thỉu
chia buồn với bạn..
Bạn và ông Thuhaiduong chẳng hiểu cái đêck gì cả nói vậy rồi mà cứ nói người khác ngu...mỗi nơi mỗi khác sao tôi mua của ông Thành Hà Đông con gà Mơ Tía Chân Xanh mắt ếch chân toàn đồ chơi (đại giáp ngậm ngọc, liên giáp nội ngang cựa, phủ địa cả 2 chân, tam tài án thiên)cựa dài 2 đốt ngón tay chỉ cần giao chân đã thấy cựa đỏ chót có giá 2,5tr đá với con gà kết được gọi là ế độ ở sới Guột Phú Xuyên Hà Nội thắng trong 6 hồ mặc dù gà mình bị chấp 2 với 3 thế nên mỗi nơi một khác giá cả là do chủ gà đặt ra chứ ko phải thế này thế kia các ông cứ thử bỏ con gà kết ra xem tôi để con gà 2,5tr ra tiếp các ông nói thì hay làm mới khó chỉ có người trong cuộc và người bị lừa mới hiểu được thôi...thế nên đừng nên dạy khôn người khác...
1 phần là tại ông anh bất cẩn quá nên cũng rút kinh nghiệm đi, chứ đừng ham hố quá làm gì...
- Tốt nhất xem ai có dòng mái hay hay đúc nuôi lớn lên chơi là yên tâm nhất, vậy thôi !
- Cuộc đời thì ai chả mắc sai lầm !

Người sửa: Pørtgås D. Açe - 17/05/2012 lúc 4:50pm
Quay lên trên
....Nice.... Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/06/2011
Khu vực: Hung Yen
Điểm: 692
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 10:59pm
Angry

Chuyện đầu đuôi là thế này trước có mua 1 con tía chân trắng 2,7tr bóng bộ cũng rất đẹp ko biết là loại bê dở hay mất gân, cũng chỉ vì tin tưởng những lời nói bép sép của nó nên mang về cũng ko thử vì con gà đỏ đẹp sung mãn đến kỳ ra trận gặp con gà già dặt dẹo thua bê ở trận trước khi đấu cả hồ gà ko đá được nó mấy may ra được 2-3cái gà họ thuộc loại dặt dẹo nhưng có đòn hơn hồ nào cũng vậy cuối cùng tỷ lê như vậy đến 10 hồ mình cũng xin bê vì gà mình bị đòn quá tải bỏ lối chuẩn bị chạy , đến khi nói chuyện nó bảo con chân trắng đòn 5 thì con tía mật chân vàng này đòn 10 nó bảo là kết nhất gà ăn nhanh trận đầu tiên trồng độ và đánh 1 trận kết ở Hà Nội 6 hồ có rất nhiều anh em biết mình thì cũng tin tưởng và bảo nó để lại để vớt lại trận kia nó khoe con gà nó như thần thánh gì đó nào là có đánh chết luôn tại sới nào là 1 hồ có 2-3 phát cáo là bt nào ngờ nó lươn lẹo bảo giữ lại nuôi ko bán và để chơi đến mấy hôm sau nó quay lại bảo cần tiền trả nợ vì cắm xe mẹ gì nó thì nó bảo bán cho mình 4tr và còn dặn kể cả gặp gà hơn trục củ (nguyên câu nó nói tức là hơn trục triệu) cũng ghép nào ngờ trận hôm đi ghép mình cũng tin tưởng nó và đá trận tương đối anh em theo ngoài 15-16tr đòn đi đòn lại thì cũng được, nhưng đến hồ 3 đang đánh người ta ầm ầm tự nhiên quay đầu lảng lảng chạy mất ko kêu cũng là lúc hết hồ 3 ra ngoài làm nước thì kêu như lợn anh em nói vậy nó thuộc loại gì gà lởm hay gà thua dở. Thật ra thì mình cũng ko nói làm gì đâu xác định mua ở xa rủi ro cao may thì gặp người tốt ko may thì cũng phải chịu nhưng hôm qua vào diễn đàn bên gà nòi thấy 1 người cũng bị nó lừa nên mình lập toppic bên này để anh em biết đường tránh...

dm...Thằng này Mở Mồm ra đã thấy nói là Ngu rồi.....
Thứ nhất..con số 1....mày bảo gà bê dở hay mất gân....Nhưng mà vẫn đứng dc hơn chục hồ.....mày bảo gà địch gà là gà dặt dẹo thua bê trận trước...trên đời này có thằng nào ngu mang gà thịt ra xới nộp $ cho thằng khác ko....mày có biết 1 con gà chuyển 3>400km lên phải ghỉ bao nhiêu ngày sau đó đi hơi lại...bắn gân lại mới ra đá dc ko....
dm kái loại chơi gà ngu như lợn...gà thì chuyển từ 1>2h chiều đến 8>9h sáng hôm sau mới đến nơi...mày cho ghỉ dc gần chục ngày...ko đùn hơi..ko bắn chân..mang ra xới phang ngay......gà tao ko dc làm băng inox....
Con số 2: Thứ nhất mày bảo gà gà vỡ đòn....đang đánh chấp giá 2,giá 3..thì kêu như lợn mày cho cái ảnh trước ngày ra trận...cái clip đang đánh chạy ngang lên tao xem nào....con này Tao mang lên Vần ở đền Lừ có vài chục người xem hôm đó, mày bảo với Tao gà chân đánh bôi bôi,ko lên đến mặt.....Angrythế thì mày phải hỏi lại cách nuôi gà của mày,...Từ ngày chuyển gà lên đến lúc ra đá dc bao nhiêu ngày.....12 ngày.....tao dặn mày gà đang béo ú...phải cho ghỉ khỏe cho chạy lồng đều đặn...đùn lại 3ho hơi bắn lại gân mới ra đá dc...
Mấy hôm sau tao gọi mày bảo ngày nào cũng cho nó chạy lồng.....mỗi ngày con gà chạy bao nhiêu lâu thì phải ghỉ  ??????...ghỉ bao nhiêu ngày mới ra đá dc????? mấy hôm sau tao gọi  mày bảo mới đùn 3 hồ hơi 10p đòn nhưng chân nó đánh ko lên đến mặt toàn ngã thôi........Angry6 ngày sau Tao đi làm về đã thấy mày báo tin Thua trận rồi.........Tất cả : Ghỉ ngơi sau khi đi 3>400km,chạy lồng ,đùn hơi, bắn gân, mày làm trong có 12 ngày......Angry Tao thấy mày là người chơi gà số 1 việt nam

Tao phải đi làm đi ăn...ko có thời gian rảnh đôi co với mày chỉ vì con gà 
Nhưng tao ở Diễn đàn này Hơn 1 năm rồi Chưa ai kêu tao Lừa đảo chứ đừng nói là bán gà vỡ đòn...còn Tao sống thế nào thì Những ai quen Tao trên này đều biếtSmug
1 lời Khuyên cho anh em Bán Gà....Lên Bán cho anh em quen Biết...rẻ 1 chút còn hơn là bán cho Những Người mới bập bẹ chơi gà...mang Tiếng Ngàn Năm
riêng con Lợn này có 1 độc chiêu: đầu Tiên nó sẽ làm quen với bạn....mỗi lần gọi điện cả nửa tiếng.....sau đó sẽ mua 1 con gà tầm 2>3t..chục ngày sau nó sẽ báo tin thua Trận.......và ra vẻ Nhân Ghĩa vài triệu bạc ko là gì...Nhưng ông làm tôi thất vọng tột cùng, tôi ko phải như những người khác om sòm lên...............Như vậy Muốn giữ tiếng thì bạn phải nộp cho nó 1 con gà Khác....Surprise còn không thì......
Cảm ơn đã đọc bài....bây giờ Phải về đi Làm......tối sẽ đàm đạo tiếp...
Quay lên trên
phidoi86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 11:20pm
Ban đầu được viết bởi ....Nice.... ....Nice.... viết:

Angry

Chuyện đầu đuôi là thế này trước có mua 1 con tía chân trắng 2,7tr bóng bộ cũng rất đẹp ko biết là loại bê dở hay mất gân, cũng chỉ vì tin tưởng những lời nói bép sép của nó nên mang về cũng ko thử vì con gà đỏ đẹp sung mãn đến kỳ ra trận gặp con gà già dặt dẹo thua bê ở trận trước khi đấu cả hồ gà ko đá được nó mấy may ra được 2-3cái gà họ thuộc loại dặt dẹo nhưng có đòn hơn hồ nào cũng vậy cuối cùng tỷ lê như vậy đến 10 hồ mình cũng xin bê vì gà mình bị đòn quá tải bỏ lối chuẩn bị chạy , đến khi nói chuyện nó bảo con chân trắng đòn 5 thì con tía mật chân vàng này đòn 10 nó bảo là kết nhất gà ăn nhanh trận đầu tiên trồng độ và đánh 1 trận kết ở Hà Nội 6 hồ có rất nhiều anh em biết mình thì cũng tin tưởng và bảo nó để lại để vớt lại trận kia nó khoe con gà nó như thần thánh gì đó nào là có đánh chết luôn tại sới nào là 1 hồ có 2-3 phát cáo là bt nào ngờ nó lươn lẹo bảo giữ lại nuôi ko bán và để chơi đến mấy hôm sau nó quay lại bảo cần tiền trả nợ vì cắm xe mẹ gì nó thì nó bảo bán cho mình 4tr và còn dặn kể cả gặp gà hơn trục củ (nguyên câu nó nói tức là hơn trục triệu) cũng ghép nào ngờ trận hôm đi ghép mình cũng tin tưởng nó và đá trận tương đối anh em theo ngoài 15-16tr đòn đi đòn lại thì cũng được, nhưng đến hồ 3 đang đánh người ta ầm ầm tự nhiên quay đầu lảng lảng chạy mất ko kêu cũng là lúc hết hồ 3 ra ngoài làm nước thì kêu như lợn anh em nói vậy nó thuộc loại gì gà lởm hay gà thua dở. Thật ra thì mình cũng ko nói làm gì đâu xác định mua ở xa rủi ro cao may thì gặp người tốt ko may thì cũng phải chịu nhưng hôm qua vào diễn đàn bên gà nòi thấy 1 người cũng bị nó lừa nên mình lập toppic bên này để anh em biết đường tránh...

dm...Thằng này Mở Mồm ra đã thấy nói là Ngu rồi.....
Thứ nhất..con số 1....mày bảo gà bê dở hay mất gân....Nhưng mà vẫn đứng dc hơn chục hồ.....mày bảo gà địch gà là gà dặt dẹo thua bê trận trước...trên đời này có thằng nào ngu mang gà thịt ra xới nộp $ cho thằng khác ko....mày có biết 1 con gà chuyển 3>400km lên phải ghỉ bao nhiêu ngày sau đó đi hơi lại...bắn gân lại mới ra đá dc ko....
dm kái loại chơi gà ngu như lợn...gà thì chuyển từ 1>2h chiều đến 8>9h sáng hôm sau mới đến nơi...mày cho ghỉ dc gần chục ngày...ko đùn hơi..ko bắn chân..mang ra xới phang ngay......gà tao ko dc làm băng inox....
Con số 2: Thứ nhất mày bảo gà gà vỡ đòn....đang đánh chấp giá 2,giá 3..thì kêu như lợn mày cho cái ảnh trước ngày ra trận...cái clip đang đánh chạy ngang lên tao xem nào....con này Tao mang lên Vần ở đền Lừ có vài chục người xem hôm đó, mày bảo với Tao gà chân đánh bôi bôi,ko lên đến mặt.....Angrythế thì mày phải hỏi lại cách nuôi gà của mày,...Từ ngày chuyển gà lên đến lúc ra đá dc bao nhiêu ngày.....12 ngày.....tao dặn mày gà đang béo ú...phải cho ghỉ khỏe cho chạy lồng đều đặn...đùn lại 3ho hơi bắn lại gân mới ra đá dc...
Mấy hôm sau tao gọi mày bảo ngày nào cũng cho nó chạy lồng.....mỗi ngày con gà chạy bao nhiêu lâu thì phải ghỉ  ??????...ghỉ bao nhiêu ngày mới ra đá dc????? mấy hôm sau tao gọi  mày bảo mới đùn 3 hồ hơi 10p đòn nhưng chân nó đánh ko lên đến mặt toàn ngã thôi........Angry6 ngày sau Tao đi làm về đã thấy mày báo tin Thua trận rồi.........Tất cả : Ghỉ ngơi sau khi đi 3>400km,chạy lồng ,đùn hơi, bắn gân, mày làm trong có 12 ngày......Angry Tao thấy mày là người chơi gà số 1 việt nam

Tao phải đi làm đi ăn...ko có thời gian rảnh đôi co với mày chỉ vì con gà 
Nhưng tao ở Diễn đàn này Hơn 1 năm rồi Chưa ai kêu tao Lừa đảo chứ đừng nói là bán gà vỡ đòn...còn Tao sống thế nào thì Những ai quen Tao trên này đều biếtSmug
1 lời Khuyên cho anh em Bán Gà....Lên Bán cho anh em quen Biết...rẻ 1 chút còn hơn là bán cho Những Người mới bập bẹ chơi gà...mang Tiếng Ngàn Năm
riêng con Lợn này có 1 độc chiêu: đầu Tiên nó sẽ làm quen với bạn....mỗi lần gọi điện cả nửa tiếng.....sau đó sẽ mua 1 con gà tầm 2>3t..chục ngày sau nó sẽ báo tin thua Trận.......và ra vẻ Nhân Ghĩa vài triệu bạc ko là gì...Nhưng ông làm tôi thất vọng tột cùng, tôi ko phải như những người khác om sòm lên...............Như vậy Muốn giữ tiếng thì bạn phải nộp cho nó 1 con gà Khác....Surprise còn không thì......
Cảm ơn đã đọc bài....bây giờ Phải về đi Làm......tối sẽ đàm đạo tiếp...
Thằng giẻ rách nhất xã hội lên tiếng rồi ah. Mày đúng là cái loại nói 1 đằng làm 1 nẻo giờ mày trở mặt thế này đây, cũng như lúc mày bán xong gà cho tao hôm sau tao nhắn tin cho mày mấy lần hỏi xem con gà mày đẩy hơi bao nhiêu phút ko thấy mày đáp gọi đến hàng chục cuộc cũng ko nghe liên lạc mấy ngày ko đc rồi tận mấy ngày sau mày mới bảo bận nọ bận kia ĐKM bán xong cho tao mày biến mất kể cả trên diễn đàn. giờ Mày mở mồm ra là nói gà đi 3>400km tao nói để mày biết từ HN lên chỗ tao 500km chứ ko phải 400km còn từ trước tới nay bạn bè tao toàn chuyển gà lên cho tao nghỉ 3 ngày là chiến luôn được kể cả gà mày vẫn khỏe như trâu đúng như lúc mày chuyển lên cho tao con gà đang khoẻ mày đổi cho chuyển từ xa ĐKM kô có gì tả được loại người như mày . Bảo con gà đang béo cho đẩy hơi và chạy lồng cho giảm 1 lạng tao làm đúng như mày và nghỉ đúng kỳ đến lúc ra trận nó vẫn khỏe và sung. Còn tao nói gà đang đánh người ta ầm ầm sang cuối hồ 3 tự nhiên quay đầu bỏ chạy còn gà thế nào thì mày biết thằng bố mày dưới đất biết cái loại mày trên diễn đàn gà nòi gà đòn anh em đều biết chứ đâu phải mình tao chỉ vì tao ít lên mạng và ít tìm hiều mới bị mày lừa thôi. Còn tao nói mua con gà vài triệu ko là gì quan trọng là gà khá là được con trc mày bán 2.7tr con sau mày nhấc nó lên tận trời rồi bảo 5tr tao trả mày 4tr thì mày bán và tiếp đến là như thế đấy...Đúng ra tao ko nói đâu mất việc tao nhưng tình cờ qua ganoi mới biết mày lừa người ta nên tao mới nói cho anh em biết mà tránh. thứ nhất mày bảo muốn giữ tiếng nộp cho tao con khác ah cái loại mày giờ mang biếu tao tao cũng chém bỏ mẹ mày nữa là nộp, thứ 2 mày bảo tao gọi điện nửa tiếng ĐKM mua 1con gà vài triệu qua mạng ko hỏi ko nói thì cái mả mày mua được ah ...Mày đợi đấy tao sẽ cho ae hỏi thăm mày sau tao cũng biết địa chỉ nhà mày rồi con ah

Người sửa: phidoi86 - 18/05/2012 lúc 12:23am
Quay lên trên
anhhienbg Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/02/2012
Khu vực: bắc giang
Điểm: 4526
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 11:29pm
cuối cùng cũng nhận được phản hồi,chuyện gà qué đúng là...tìm được 1 con gà hay để chơi đã khó tìm được 1 người làm bạn thâm giao cũng khó chẳng kém...chuyện sẽ rõ khi Nice tiếp tục phản hồi. 
Chuyên cung cấp thuốc và phụ kiện gà chọi hàng thái lan 100% tại Bắc Giang và toàn quốc
Đ/C: Bắc Lý - Hiệp Hòa - BG
01659.668.886
Mr. Hiền
Quay lên trên
phidoi86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 11:30pm
Mày còn định lừa tao lần nữa là mày bảo chuyển con gà dở này về cộng với 500k nữa, mày nói là dạo này mày rách lắm cần 500k để mua con gà thịt với con chó mả bố mày 70kg lấy con gà đó cho tao mày nhớ ko... rách nát thì nát cũng đừng nên đi lừa người khác chứ...sang diễn đàn gà nòi mục mua bán xem anh em nói mày thế nào. Đúng là cặn bã xã hội mà.
Quay lên trên
nguyenduy0603bacninh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 10/10/2011
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 231
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2012 lúc 11:31pm

nghĩ cũng cay thật
nó lứa 2 lần ngọt thỉu
chia buồn với bạn..
.
ông này nói ngứa kẹc tôi lắm
tôi chưa hề nói ông ngu mà tôi cũng chưa dạy khôn ông tí nào cả
nhưng mà nghe như NICE nói ở bài trên tôi cũng biết sơ sơ ông khôn hay ngu rồi (chấm hết)
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 23456 7>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.