THUỐC GÀ HÙNG-THAILAND GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 32>
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 2 Phiếu, Trung bình 5.00  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: THUỐC GÀ HÙNG-THAILAND GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG
    Ngày đăng: 26/04/2012 lúc 12:29am
Ban đầu được viết bởi hung_thailand hung_thailand viết:

xới với bộ đôi tăng lực hết hàng nhé các bác
Cái nào hết hàng thì cập nhật ngay vào bài viết cũ.
1. Tên hàng:
2. Công dụng:
3. Giá:
4. Tình trạng:
5. Hình ảnh:

-------------------
Nên có 1 giá cố định cho anh em diễn đàn là tốt nhất.
Thanks,
-CK
Quay lên trên
mrvu71 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2012
Điểm: 173
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn mrvu71 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2012 lúc 1:09am
không có chuồng ngủ di động cho gà à bác
Quay lên trên
hung_thailand Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2012
Khu vực: ^.^ Hà Nội ^.^
Điểm: 1150
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_thailand Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2012 lúc 1:59am
chuồng ngủ di dộng có bác ơi, nhưng e thấy ở vn mình ít dùng nên e ko nhập.có gì wa ủng hộ e nhé
Quay lên trên
hung_thailand Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_thailand Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2012 lúc 2:01am
Ban đầu được viết bởi CaKhoai CaKhoai viết:

xới với bộ đôi tăng lực hết hàng nhé các bác
Cái nào hết hàng thì cập nhật ngay vào bài viết cũ.
1. Tên hàng:
2. Công dụng:
3. Giá:
4. Tình trạng:
5. Hình ảnh:

-------------------
Nên có 1 giá cố định cho anh em diễn đàn là tốt nhất.
Thanks,
-CK

có gì ko đúng mong bác cakhoai hướng dẫn thêm..thank

Quay lên trên
Cóc Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2010
Khu vực: Tương lai
Điểm: 6762
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Cóc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2012 lúc 3:45am
Cái lồng chạy có bao gồm vận chuyển không bác? Trong phạm vi Hà Nội. Mình ở gần Mỹ Đình. Đang quan tâm cái lồng chạy và bộ kim chỉ.
Quay lên trên
hung_thailand Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_thailand Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2012 lúc 3:56am
lồng chạy chưa bao gồm phí vận chuyển đâu bác,phí vận chuyển 100-150k,đang được giảm giá 10% đấy bác,có gì cứ alo em bác nhé
Quay lên trên
Tia_Chan_Xanh Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Khu vực: Thanh Xuân
Điểm: 1184
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Tia_Chan_Xanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2012 lúc 4:02am
Dịch vụ rất tốt !
Chúc làm ăn tốt đẹp !

Quay lên trên
hung_thailand Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_thailand Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2012 lúc 4:13am
Ban đầu được viết bởi Ga Rung Ga Rung viết:

Dịch vụ rất tốt !
Chúc làm ăn tốt đẹp !

cảm ơn bác, cò gì wa ủng hộ e nhé

Quay lên trên
Tuấn Bom Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Tên cũ: Pørtgås D. Açe

Gia nhập: 30/03/2012
Khu vực: Hà Đông
Điểm: 2609
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tuấn Bom Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2012 lúc 7:44am
Ban đầu được viết bởi Tổng Cóc Tổng Cóc viết:

Cái lồng chạy có bao gồm vận chuyển không bác? Trong phạm vi Hà Nội. Mình ở gần Mỹ Đình. Đang quan tâm cái lồng chạy và bộ kim chỉ.
Giống e thế , khoái 2 cái đấy...
- Nhìn fê thật...! Cool
Quay lên trên
hung_thailand Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_thailand Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2012 lúc 10:08am
các bác cần gì cứ alo em nhé, e luôn luôn lắng nghe luôn luôn đáp ứng :D
Quay lên trên
minhphuong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2012
Khu vực: đăk nông
Điểm: 6926
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhphuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/05/2012 lúc 12:54am
Minh muốn mua thuốc kén,va mỏ,cựa.nhưng xa quá,có chuyển vào dăknông được k nhi?
Quay lên trên
hung_thailand Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn hung_thailand Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/05/2012 lúc 1:07am

Ban đầu được viết bởi minhphuong minhphuong viết:

Minh muốn mua thuốc kén,va mỏ,cựa.nhưng xa quá,có chuyển vào dăknông được k nhi?

mình giao hàng toàn quốc bạn ới, bạn cần gì cứ call trực tiếp cho mình nhé..

Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/05/2012 lúc 10:57pm
nếu có con gà phu bằng cao su thì cho em đặt hàng 1 con và 1 cái áo lồng 
sdt 0945165168
Quay lên trên
hung_thailand Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn hung_thailand Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/05/2012 lúc 11:09pm
Ban đầu được viết bởi kelvinclub kelvinclub viết:

sdt 0945165168

gà phu cao su hiện nay hàng chưa về, còn áo lồng thì có sẵn rồi bạn..cần gì wa ủng hộ mình nhé

Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/05/2012 lúc 2:36am

sdt 0945165168

gà phu cao su hiện nay hàng chưa về, còn áo lồng thì có sẵn rồi bạn..cần gì wa ủng hộ mình nhé

hiện tại mình chỉ có thể nuôi được 1 em vì không có chỗ nhốt vì thế nên cần mua cái áo lồng và con gà cao su để thay thế cho việc chạy lồng
Quay lên trên
hung_thailand Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_thailand Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/05/2012 lúc 3:10am

sdt 0945165168

hiện tại mình chỉ có thể nuôi được 1 em vì không có chỗ nhốt vì thế nên cần mua cái áo lồng và con gà cao su để thay thế cho việc chạy lồng

sắp tới mình sẽ nhập loại lồng chạy mà chỉ cần 1 con gà cũng có thế chạy được, bác cố chờ thêm ít ngày nữa nhé

Quay lên trên
ducbeo3883 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 17/02/2011
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducbeo3883 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/05/2012 lúc 3:19am
Hay đó,quá tiện cho những ai k có chỗ chạy lồng.Không biết giá có đắt không.
Vũ Đức
thehoan83@gmail.com
Kim ngưu

Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/05/2012 lúc 8:19am

Ban đầu được viết bởi ducbeo3883 ducbeo3883 viết:

hung_thailand luôn nỗ lực để sản phẩm đến tay ngưới dùng với giá ưu đãi nhất, nên các bác cứ yên tâm về giá cả

được thế thì còn gì bằng
Quay lên trên
hung_thailand Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_thailand Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/05/2012 lúc 8:13pm

Ban đầu được viết bởi ducbeo3883 ducbeo3883 viết:

hung_thailand luôn nỗ lực để sản phẩm đến tay ngưới dùng với giá ưu đãi nhất, nên các bác cứ yên tâm về giá cả

được thế thì còn gì bằng

rất mong mọi ngườ wa ủng hộ............

Quay lên trên
hung_thailand Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_thailand Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/05/2012 lúc 2:25am
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 32>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.422 giây.