Sao đầu may mắn của Tía CX hiếu chiến

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Sao đầu may mắn của Tía CX hiếu chiến
    Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 1:03pm
Do công việc phải vào công tác miền trung mấy hôm, hôm nay qua chỗ mấy chú em cùng đam mê gà chọi để thăm quan trang trại. Dù không có gà để đá cuối tuần, chú ấy cũng rủ mình ra mấy sới đá cỏ quanh vùng để xem cho đỡ nghiện. Không ngờ ra ngõ lại gặp hên vì được sở hữu em TCX 2,95 kg này. Gà đội bạn đường xa đi đến, dân chơi sành điệu thấy gà dữ thì cũng e dè và cũng không có gà để cáp. Mấy cậu thanh niên mới vào nghề người dân tộc Raclay thấy thế liền về ôm con gà tơ toẹt chưa đến kỳ ra trường để cáp. Vì gà mới ra trường độ đầu lên các thanh niên làng chỉ dám bỏ vào bao có 1 tấn thóc thôi. Tuy gà đối thủ đã ăn vài cái đẳng cấp và được biệt hiệu là quái, nhưng với khẩu hiệu bố chẳng sợ ai em nó đã cho đối thủ mồm la chân chạy sau 1 hồ rưỡi. Thế là với nghiệp vụ của dân kinh doanh mình đã tiếp cận và bỏ ra 1 tấn lúa để ôm em nó về. Mời cả nhà cùng xem liệu sau bao lâu nữa thì em nó có thể chiến tiếp được.

Cám ơn anh em đã ghé xem bài !
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 1:59pm
chúc bác và em nó thượng lộ bình an ,vừa được tiền vừa được gà là vui rồi a
Quay lên trên
tuyen0934677069 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2012
Khu vực: GaThườngTín
Điểm: 5547
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuyen0934677069 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 3:06pm
thế này thì kinh khủng thật bác ah . chỗ em đá 1 tần lúa thì con gà phải vần vỗ om trườm kĩ lắm mới dám bê đi .
chúc mừng, chúc mừng
Nhất đầu , nhị thân , tam cần , tứ chân .
Tuyến 01659020893
Quay lên trên
thiennhailangtu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/01/2012
Khu vực: THÁP CHÀM PHỐ
Điểm: 1713
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thiennhailangtu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 3:35pm
7000 vnđ/ kí lúa, bác bỏ 7 triệu để mua con này?
Quay lên trên
Tiadientuyhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/09/2015
Điểm: 113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tiadientuyhoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 3:40pm
Gà này của gadonninhthuan mà
Quay lên trên
Truvjp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Truvjp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 3:48pm
1 tấn lúa là gà chỗ e kết lắm mấy ae mới góp đá bao ngần ấy...giao lưu 1 tấn đẳng cấp chơi gà là đây...
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 3:53pm
Ban đầu được viết bởi Tiadientuyhoa Tiadientuyhoa viết:

hi anh ,bác ấy ghé em chơi hôm qua nay .anh em đi đá gà ấy mà 
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 3:54pm
Ban đầu được viết bởi thiennhailangtu thiennhailangtu viết:

lúa chỗ bạn có vàng hay sao mà tới 7000/1kg dữ vạy 
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 3:56pm
Ban đầu được viết bởi Tiadientuyhoa Tiadientuyhoa viết:

Gà của mình đấy bạn ơi, không tin thì bạn cứ alo hỏi thử xem.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 3:58pm
Ban đầu được viết bởi tuyen0934677069 tuyen0934677069 viết:

thế này thì kinh khủng thật bác ah . chỗ em đá 1 tần lúa thì con gà phải vần vỗ om trườm kĩ lắm mới dám bê đi .
chúc mừng, chúc mừng
Thì các thanh niên mới vào nghề mà bạn, chứ gà của mình thì cũng không dám dí vào đá đâu.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 4:08pm

Chắc bác không tin vào giá trị của con gà này. Mình thì có sao nói vậy thôi, đội bác ở Tháp Chàm có gà trạng 2,9 tầm chấm niên thì tháng nữa mấy anh em giao lưu vậy.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 4:10pm
Ban đầu được viết bởi Truvjp Truvjp viết:

1 tấn lúa là gà chỗ e kết lắm mấy ae mới góp đá bao ngần ấy...giao lưu 1 tấn đẳng cấp chơi gà là đây...
Đây là độ đầu con gà nó còn tơ quá thì đá vậy thôi chú, chứ độ sau mà nó sành hơn thì chắc bồ thóc nó phải cấp số nhân rồi chú à.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 4:13pm
Chúc mừng anh nhé.
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 4:15pm
Ban đầu được viết bởi chân xanh móng trâu chân xanh móng trâu viết:

Chúc mừng anh nhé.
Cảm ơn chú. Hy vọng chú cũng đúc ra những con hàng khủng hơn.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
Truvjp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Truvjp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 5:49pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Ban đầu được viết bởi Truvjp Truvjp viết:

Đây là độ đầu con gà nó còn tơ quá thì đá vậy thôi chú, chứ độ sau mà nó sành hơn thì chắc bồ thóc nó phải cấp số nhân rồi chú à.

Ồ cấp số nhân hả a..j mà giữ vậy.vài chục chiệu...a có quay clip k gửi mt e xem với đẳng cấp của nó như nào a
Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2016
Khu vực: Miền Trung Cát
Điểm: 892
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 6:19pm
Lúa ở quê mình 5.500.000đ/tấn
Con gà hay giá tầm 5 củ là đúng rồi. Hơn nữa đi đá cã đội chứ đâu phải 1 mình mà các bác, người 1 củ, 500k gì đó thôi.

Người sửa: Sailer - 13/08/2016 lúc 6:20pm
Quay lên trên
thiennhailangtu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thiennhailangtu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 7:33pm
Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

Lúa 7k 1 kí, mới mua sáng nay. Mua 10 kí hết 70k. Không biết bán bao nhiêu con gà mới mua nổi tấn lúa đây
Quay lên trên
thiennhailangtu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thiennhailangtu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 7:35pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Chắc bác không tin vào giá trị của con gà này. Mình thì có sao nói vậy thôi, đội bác ở Tháp Chàm có gà trạng 2,9 tầm chấm niên thì tháng nữa mấy anh em giao lưu vậy.
tui chơi gà a ma tua thôi, ae nào hợp tánh thì uống trà nói chuyện gà, còn đội ngũ thì chưa đủ trình để tham gia bác à
Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2016
Khu vực: Miền Trung Cát
Điểm: 892
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 8:12pm
Thôi để e chém chút cho mát mẻ nhé các bác.

Con gà đối thủ hơn phân vai. Mang cưa kiệt và mang càn đẩy chân đòn nhạy. Gặp gà bác trong vai ngoài mé đòn to chân đút cả cái. Hehe
Đúng sai phản hồi e rút kn nhé các bác.
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2016 lúc 8:22pm

Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

Lúa 7k 1 kí, mới mua sáng nay. Mua 10 kí hết 70k. Không biết bán bao nhiêu con gà mới mua nổi tấn lúa đây
gà đẳng cấp nên ăn lúa cũng đẳng cấp .chứ gà tui ăn toàn lúa 5,5k 1 kg thôi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.