GỬI BAN QUẢN TRỊ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Tình trạng: Offline
Điểm: 1057
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: GỬI BAN QUẢN TRỊ
    Ngày đăng: 13/09/2014 lúc 10:21pm

Chiến kê lộc hà và chiến kê Thạch kim là hai nick của hai anh em.vì ông anh không biết lập nick nên em lập hộ.Từ khi gia nhập Diễn Đàn đến nay cũng chỉ mới chuyển nhương cho anh em trên Diễn Đàn duy nhất con xám hồng này mà nick của em có cái tên.BÁN GÀ SAI QUI ĐỊNH vì em đăng bằng điện thoại nên khi chọn hình thì không viết được chữ mà chọn chữ thì không đăng được hình.và chưa kịp sửa bài thì BQL Diễn Đàn bắt gặp và đính luôn hàng chữ bán gà sai quy định vào.Và nay lại khóa luôn nick của ông anh đang trực tiếp chơi gà.Nick có tên là ChienKeThachKim.Và cho đó là nick ảo....từ khi tham gia diễn đàn là em cũng đang sống và làm việc tại Hàn Quốc rồi.Nhưng vì đam mê gà chọi nên lập nick vào xem cho đỡ nghiền và cũng mong muốn đc giao lưu với anh em trên diễn đàn.Chứ cũng chưa từng làm gì xấu trên Diễn Đàn.Nay Ban Quản Lý ghép cho cái tội là dùng nick ảo là em thấy không đúng.Em viết những dòng chữ này mong ban quản lý diễn đàn xem xét lại.Xin cảm ơn nhiều.

Người sửa: ChienKeLocHa - 14/09/2014 lúc 5:03pm
Quay lên trên
maiquyngoc681987 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: vănchấn-yên bái
Điểm: 447
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maiquyngoc681987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2014 lúc 10:22pm
không hiểu bác này có ý gì. lý do để thịt hay để bán
Quay lên trên
gare_choi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1:Viết bài không dấu

Gia nhập: 10/05/2013
Khu vực: ha noi
Điểm: 350
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gare_choi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2014 lúc 10:31pm
gà đẹp lắm
Quay lên trên
gahay.com Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: hanoi
Điểm: 210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gahay.com Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2014 lúc 10:36pm
con này đăng bán rồi mà
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2014 lúc 10:40pm
ChienKeLocHa xin lỗi vì đã đăng bài này vào mục khoe gà.mong Anh Em cùng niềm đam mê thông cảm cho.Cảm ơn anh em đã ghé xem và đọc tin.
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2014 lúc 10:49am
ô trong bội đẹp hơn
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: nhatrang
Điểm: 3596
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2014 lúc 12:57pm
ko phải khoe gà mà là nhắn BQT 
Quay lên trên
lê thọ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2014
Khu vực: Đà Nẵng
Điểm: 779
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lê thọ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2014 lúc 2:24pm
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

ô trong bội đẹp hơn
thấy có nữa con gà mà phán như thật vậy maria ozawa Smug
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2014 lúc 9:24pm
Bác nào đi qua up hộ em phát.em chỉ muốn đc nghe nhật xét của ban quản trị như thế nào thôi.
Quay lên trên
SL_HTC Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2011
Khu vực: Sơn La
Điểm: 3145
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SL_HTC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2014 lúc 9:28pm
Bác đăng vào mục hỏi hoặc than phiền ấy, mod sẽ biết và trả lời thôi. Cái gì cũng có cái lợi cái hại của nó, đúng luật họ làm thôi.
http://upanh.com/view/?id=avad3i1j9tl -
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2014 lúc 9:29pm
nếu thực sự chỉ lập nick dùm, ko truy cập cùng đường mạng, ko bán gà sai quy định thì ko tới mức ntn đâu
Quay lên trên
gabienhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: phia nam
Điểm: 831
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gabienhoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2014 lúc 9:39pm
k chết đâu mà lo. k làm gì sai thì ắt BQT sẽ gjải quyết ổn thỏa
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2014 lúc 9:55pm
con trong ảnh đẹp gớm nhưng hình như hỏng mỏ trấu thì phải,
thấy bác này đăng bài này lâu mà chưa có anh ad vào giúp bạn ý
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2014 lúc 12:09am
Bạn vô địch sinh đẻ có nghi ngờ gì sao?không lẽ mình làm bên hàn quốc đi lập nick ảo để kinh doanh gà qua mạng sao?
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2014 lúc 3:52am
Ban đầu được viết bởi ChienKeLocHa ChienKeLocHa viết:

Chiến kê lộc hà và chiến kê Thạch kim là hai nick của hai anh em.vì ông anh không biết lập nick nên em lập hộ.Từ khi gia nhập Diễn Đàn đến nay cũng chỉ mới chuyển nhương cho anh em trên Diễn Đàn duy nhất con xám hồng này mà nick của em có cái tên.BÁN GÀ SAI QUI ĐỊNH vì em đăng bằng điện thoại nên khi chọn hình thì không viết được chữ mà chọn chữ thì không đăng được hình.và chưa kịp sửa bài thì BQL Diễn Đàn bắt gặp và đính luôn hàng chữ bán gà sai quy định vào.Và nay lại khóa luôn nick của ông anh đang trực tiếp chơi gà.Nick có tên là ChienKeThachKim.Và cho đó là nick ảo....từ khi tham gia diễn đàn là em cũng đang sống và làm việc tại Hàn Quốc rồi.Nhưng vì đam mê gà chọi nên lập nick vào xem cho đỡ nghiền và cũng mong muốn đc giao lưu với anh em trên diễn đàn.Chứ cũng chưa từng làm gì xấu trên Diễn Đàn.Nay Ban Quản Lý ghép cho cái tội là dùng nick ảo là em thấy không đúng.Em viết những dòng chữ này mong ban quản lý diễn đàn xem xét lại.Xin cảm ơn nhiều.

Bạn ở đâu và ông anh của bạn ở đâu? Hệ thống scan và thông báo rằng 2 account này viết bài từ một địa chỉ IP. Chẳng nhẽ bạn tạo ra hộ và điều hành giúp luôn?
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2014 lúc 6:22am
Em sống và làm việc tại Hàn Quốc.còn Ông Anh ở Hà Tĩnh.Anh ấy Đăng bài còn em vào xem.Thỉnh thoảng em vào sửa bài cho anh ấy vì máy bên việt nam mất mạng.bác Cả có thể xác thực nó bằng số điện thoại mà em đã đăng.Em cam đoan những gì em nói là sự thật.nếu sai sự thật Thì Bác Cả cứ khóa nick vĩnh viễn.
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2014 lúc 7:41am
Thanks
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2014 lúc 8:16am

Bạn vô địch sinh đẻ có nghi ngờ gì sao?không lẽ mình làm bên hàn quốc đi lập nick ảo để kinh doanh gà qua mạng sao?
bạn Hàn Quốc mà bạn mua đc gà của DAOKE à? chính nick này của bạn giao dịch, xong ko chơi đc bạn đăng bán lại, có nick ChienKeThachKim vào coment lên câu chữ hạ thấp uy tín. Hay lập nick hộ, truy cập đăng gà hộ, chém gió hộ kiêm luôn cả mua bán gà hộ Big grin 
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2014 lúc 11:24pm
Mình có tiền và có tâm có nhiệt huyết chơi gà chọi.ko lẽ chọn và mua cho anh trực tiếp chơi là sai sao bạn Vô Địch Sinh Đẻ?Dù không được trực tiếp ôm gà đi chọi dù không trực tiếp chăm sóc chúng nhưng mình vẫn đam mê là sai sao bạn?không lẽ gà của mình.mình không bán được.Và một con gà hỏng rồi thì giữ lại làm gì.mình mua con gà đó của DAOKE là bắt bóng.DAOKE ko nói rõ về con gà.Gà đã mất gân mà không nói rõ thì mình giữ làm gì.Còn DAOKE mà thấy mình nói sai thì cũng ko đợi bạn lên tiếng dùm đâu.Còn theo bạn thế nào là chém gió???Mình cũng không vì sự kích động trẻ con của bạn mà làm ảnh hưởng tới diễn đàn đâu.Diễn đàn là để chia sẽ học hỏi kinh nghiệm giao lưu với nhau về gà chọi.Chứ ko phải cứ đi tạo khúc mắc với người khác đâu bạn ah.Bạn ngang tuổi mình mà suy nghĩ như trẻ con.Lúc nào bạn trở thành sư kê,bạn có những chiến kê lẫy lừng và vào trong chiến tướng thì mình sẽ suy nghĩ lại.Còn bạn ko thể và không có thì không nên nói nhiều.Mình nói vậy chắc bạn hiểu.Nếu thật sự hiểu thì bạn không nên viết lại nữa.còn nếu không thì tùy bạn thôi.Còn mình ở Hàn Quốc bác Cả có thể xác thực.Và mình làm gì đúng hay sai ở diễn đàn này thì ban quản trị cũng biết.Bạn không phải suy nghĩ.Dẫu sao cũng chúc bạn sớm thành Sư Kê và có những Chiến kê tốt.cảm ơn bạn đã đọc tin.
Quay lên trên
Dino Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2012
Khu vực: Kim Động-HY
Điểm: 2387
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Dino Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2014 lúc 1:32am

Mình có tiền và có tâm có nhiệt huyết chơi gà chọi.ko lẽ chọn và mua cho anh trực tiếp chơi là sai sao bạn Vô Địch Sinh Đẻ?Dù không được trực tiếp ôm gà đi chọi dù không trực tiếp chăm sóc chúng nhưng mình vẫn đam mê là sai sao bạn?không lẽ gà của mình.mình không bán được.Và một con gà hỏng rồi thì giữ lại làm gì.mình mua con gà đó của DAOKE là bắt bóng.DAOKE ko nói rõ về con gà.Gà đã mất gân mà không nói rõ thì mình giữ làm gì.Còn DAOKE mà thấy mình nói sai thì cũng ko đợi bạn lên tiếng dùm đâu.Còn theo bạn thế nào là chém gió???Mình cũng không vì sự kích động trẻ con của bạn mà làm ảnh hưởng tới diễn đàn đâu.Diễn đàn là để chia sẽ học hỏi kinh nghiệm giao lưu với nhau về gà chọi.Chứ ko phải cứ đi tạo khúc mắc với người khác đâu bạn ah.Bạn ngang tuổi mình mà suy nghĩ như trẻ con.Lúc nào bạn trở thành sư kê,bạn có những chiến kê lẫy lừng và vào trong chiến tướng thì mình sẽ suy nghĩ lại.Còn bạn ko thể và không có thì không nên nói nhiều.Mình nói vậy chắc bạn hiểu.Nếu thật sự hiểu thì bạn không nên viết lại nữa.còn nếu không thì tùy bạn thôi.Còn mình ở Hàn Quốc bác Cả có thể xác thực.Và mình làm gì đúng hay sai ở diễn đàn này thì ban quản trị cũng biết.Bạn không phải suy nghĩ.Dẫu sao cũng chúc bạn sớm thành Sư Kê và có những Chiến kê tốt.cảm ơn bạn đã đọc tin.
Thumbs up 
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.781 giây.