Muốn chơi thì chăm chỉ thôi...

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Muốn chơi thì chăm chỉ thôi...
    Ngày đăng: 02/09/2018 lúc 4:01pm
Mái sẹo lồi xấu xí nhưng dòng chơi bền bỉ và lâu rồi nên nở ấp ra ta nuôi thôi.
Lông sơ xác kinh hoàng mà được cái ấp tốt nở đầy 1 bụng gà con, nắng quá may k hỏng quả nào...[>:D<]

Mùa này đúc cũng chưa ok lắm nhưng chơi sớm và k đổ tại xương cốt kém...kk

🐤🐤🐤🐤🐤🐤🐤🐤🐤🐤🐤🐤🐤🐤🐤🐤🐤🐤🐤🐤🐤
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2018 lúc 4:29pm
em chăm chỉ đi làm ko được chơi gà luôn á :D

tuần trước no được o 16 con gà....7 ngày sau tự nhiên gục đầu xà cảnh giãy đạp rồi chết trong vòng 10p
ko biết nguyên nhân gì quá nhanh quá nguy hiểm
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
GaDonTL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/10/2016
Khu vực: Tiên Lữ
Điểm: 463
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaDonTL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2018 lúc 4:39pm
Mùng 2/09 buồn kg làm gì, thích gây sự chút : Con mái này quả thật là xấu, đầu to, cổ bé tẹo lại sẹo, lông xác sơ.....Được mỗi cái đẻ ấp tốt.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2018 lúc 6:10pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

em chăm chỉ đi làm ko được chơi gà luôn á :D

tuần trước no được o 16 con gà....7 ngày sau tự nhiên gục đầu xà cảnh giãy đạp rồi chết trong vòng 10p
ko biết nguyên nhân gì quá nhanh quá nguy hiểm

Chú đi chơi với gái về quên rửa tay sờ vào gà nó chết hết đấy....
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2018 lúc 6:28pm
Ban đầu được viết bởi GaDonTL GaDonTL viết:

Mùng 2/09 buồn kg làm gì, thích gây sự chút : Con mái này quả thật là xấu, đầu to, cổ bé tẹo lại sẹo, lông xác sơ.....Được mỗi cái đẻ ấp tốt.

Thanh niên trẻ khỏe mà buồn là k đc rồi, ngày nghỉ đi ra đg mà vi vu chứ lị...

Chắc bác chưa nuôi gà ấp đẻ nên chém ào ào như chém gà chiến ấy...

Không ăn không ỉa hơn 20 ngày em nằm xẹp 1 chỗ tỏa nhiệt 45 độ C trên 10 quả trứng, gà đẹp mới lạ...

Hoa hậu mà nhịn giai 20 ngày còn tóp hết tí với mông chứ tóp cần bé tí thế ăn thua giề...

Thôi bác buồn thì cứ nghía kỹ mà chém gió cho nó xẩu giài nhóe, bác chả chê con nó lông lôm nhôm hộ em phát chứ lị...hihi..

À mà sau vài tháng nữa cho nó diện kiến lại xem e khá khẩm hơn k???...
Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1359
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2018 lúc 7:57pm
Cổ thế kia mà kêu bé? [>:D<]    http://upanh.ssc.vn/view.php?name=1504D290E0B_B58B_4EC6_8B7.jpeg -
Quay lên trên
GaDonTL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaDonTL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2018 lúc 8:04pm
Ban đầu được viết bởi Gacon1x3 Gacon1x3 viết:

Cổ thế kia mà kêu bé? [>:D<]    http://upanh.ssc.vn/view.php?name=1504D290E0B_B58B_4EC6_8B7.jpeg - </a>

Mình nuôi gà chọi đẻ lấy thịt nhiều rồi, cố này ngoài bắc là bé đấy, không to đâu...
To @: già rồi, hết chỗ vui lên lấy gà giải khuây thôi.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2018 lúc 8:45pm

Cổ thế kia mà kêu bé? [>:D<]    http://upanh.ssc.vn/view.php?name=1504D290E0B_B58B_4EC6_8B7.jpeg - </a>

Không bé k to ae à, nhìn riêng cái mặt nó đỏ chót mà cần trắng phau là có nguyên do đấy.
Vấn đề là ngũ trường thì k thể cái gì nó to lệch được bác ợ...
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2018 lúc 8:49pm

Mình nuôi gà chọi đẻ lấy thịt nhiều rồi, cố này ngoài bắc là bé đấy, không to đâu...
To @: già rồi, hết chỗ vui lên lấy gà giải khuây thôi.

Nhất trí cần bé...
À mà giải khuây tiện thể bác úp khoe mấy mái bác nuôi lấy thịt ae tham khảo cho vui...tuổi già.
Quay lên trên
GaDonTL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaDonTL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2018 lúc 9:15pm
Còn một con thôi, 2 năm nay chết dịch nhiều quá, chán.
Quay lên trên
GaDonTL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaDonTL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2018 lúc 9:28pm
To @: cho mình địa chỉ mail đi, dùng điện thoại kg upload được .
Quay lên trên
GaDonTL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaDonTL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2018 lúc 9:39pm
Sorry bác @, đọc hồ sơ mới biết bác hơn em 2 tuổi, ngày sinh trước 1 hôm,....em nuôi gà chỉ lấy vui và vần bia thôi. Kg chơi xiền.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2018 lúc 12:26pm

Sorry bác @, đọc hồ sơ mới biết bác hơn em 2 tuổi, ngày sinh trước 1 hôm,....em nuôi gà chỉ lấy vui và vần bia thôi. Kg chơi xiền.

Mình đăng gà và comment căng thẳng cho vui và thêm tí muối ớt hạt tiêu để ae hăng hái tham gia thôi, chứ dd k phải chỗ hơn thua nên ae k nhất nhiết phải căng thẳng nhé.
Chúc vui vẻ.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.234 giây.