Trận gà bao 24 tỉ của Thái Lan

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Tình trạng: Offline
Điểm: 3763
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Trận gà bao 24 tỉ của Thái Lan
    Ngày đăng: 18/02/2018 lúc 4:06pm
hồ 1
hồ 2
hồ 3
Quay lên trên
Lối Vò Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 26/11/2012
Khu vực: Miền Bắ
Điểm: 397
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lối Vò Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/02/2018 lúc 6:25pm
Vẫn kịch bản cũ: Lối hay thua đòn hayHappy
Quay lên trên
oiga123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/11/2015
Khu vực: ha noi
Điểm: 70
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn oiga123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/02/2018 lúc 10:01pm
sao ko xem được vậy bác ơi
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/02/2018 lúc 10:44pm
Ban đầu được viết bởi Lối Vò Lối Vò viết:

Vẫn kịch bản cũ: Lối hay thua đòn hayHappy

Gà xám chân hay hơn, chân tốc độ hơn. qua. Gà Ô mất lối với gà xám, gà xám là gà buông tát dọc giống gà Burmese của Miến Điện chuyên trị gà cưa đè nhưng chậm dọc.

Người sửa: daga_2608 - 18/02/2018 lúc 10:51pm
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/02/2018 lúc 10:48pm
Ban đầu được viết bởi oiga123 oiga123 viết:

sao ko xem được vậy bác ơi

Xem bình thường mà bạn.
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/02/2018 lúc 10:57pm
Ga o lối hay ma cưa đè bấu đấm . Chi la do ga xám độc chan hon lấy mắt quá sớm
Quay lên trên
dunggaBN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 05/11/2012
Khu vực: BAC NINH
Điểm: 1319
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dunggaBN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/02/2018 lúc 11:40pm
mình nghe nói thấy bên thái nếu những trận siêu kinh điển đều là của 2 dòng gà này gặp nhau. và tỉ lệ thắng vẫn là 50/50 thôi. đến trận nào con gà trường phái nào xuất sắc hơn thì con đó ăn. như trận hôm nay chân xám hay quá và con này nó cũng quỷ quá lấy mắt sớm. chân con ô cũng rất hay chứ đâu phải chân thường. lối nó thì hay hơn xám rồi. nói chung là mãn nhãn thật. mình thấy mọi người cứ nói gà thái kém tải. mình để ý nhiều rồi độ tải họ đâu có kém. cơ bản là chân và lối họ quá hay sơ hở ra là hết gà luôn ,nên những trận đấu thường chỉ vài hồ là xong.
Nhẫn một chút sóng yên gió lặng, lùi một bước biển rộng trời cao
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2018 lúc 12:18am
Gà thái xương nhỏ, lớp nhỏ hơn so với gà nòi vn cùng chạng cho nên chịu đòn khi đá vào xương thua gà nòi Việt, nhưng chịu tang đầu tốt hơn. Nó nhỏ xương nhưng bù lại tốc độ gấp 3-5 lần gà Việt, lối thông minh hơn.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2018 lúc 8:37am
Đặt cửa thì các sư kê cá sấu Việt mình như   ngả rạ vì đại đa số theo em gà Ô...
Cảm ơn chủ top đầu xuân đã chia sẻ tin tức thời sự nóng hỏi...Chúc bác năm mới vui vẻ hp và có nhiều chiến kê danh giá!

Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
Lối Vò Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 26/11/2012
Khu vực: Miền Bắ
Điểm: 397
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lối Vò Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2018 lúc 2:58pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Đặt cửa thì các sư kê cá sấu Việt mình như   ngả rạ vì đại đa số theo em gà Ô...
Cảm ơn chủ top đầu xuân đã chia sẻ tin tức thời sự nóng hỏi...Chúc bác năm mới vui vẻ hp và có nhiều chiến kê danh giá!

Tôi là cá sấu nghiệp dư hạng xoàng nhưng chưa hoàn toàn đồng ý với bác: cá sấu Việt cũng biết rằng cái gì đơn giản thì thường hiệu quả hơn mà bác.
Năm mới chúc bác đồng niên An Khang Thịnh Vượng Happy 
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2018 lúc 10:43pm
Ban đầu được viết bởi Lối Vò Lối Vò viết:

Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Tôi là cá sấu nghiệp dư hạng xoàng nhưng chưa hoàn toàn đồng ý với bác: cá sấu Việt cũng biết rằng cái gì đơn giản thì thường hiệu quả hơn mà bác.
Năm mới chúc bác đồng niên An Khang Thịnh Vượng Happy 

Thấy bác dunggaBG cảm thán tiếc đòn lối nên chém gió bác ấy mà...
Chứ em xám buông tát trị được em ô bấu đấm là đúng bài rồi mà bác...
Còn gà đá tiền này chân con nào cũng k đơn giản chút nào. Bấu đấm vịn vai đúng máu nhiều ae Việt Thái đều thích...
Chúc bác và ae vui khỏe an khang.
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.