chơi lầy (túm gà) 2.8ky

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: chơi lầy (túm gà) 2.8ky
    Ngày đăng: 10/10/2017 lúc 3:12pm
chủ kia lở miệng mắc quai ...Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- túm 4 xi ko thương tiếc già cả, đc 1 em gà phu ác
- như tớ từng nói " gà tơ măng, bến có hay cách mấy, mà bị đòn đầu mang tai, sẽ quên đòn bỏ lối" đây là trường hợp điển hình, 1 tuần sau nó sẽ " đẹp như tranh" 
đây đúng là chiêu tay ko bắt cướp, gà kia là con gà từng bị bệnh nặng, sau 1 tháng chữa chạy, cắt tích, đc như thế lày, hôm nay còn túm đc tù binh......dzui thật ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
thanks đã xem

Người sửa: anhdung1972hm01 - 11/10/2017 lúc 3:22pm
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2017 lúc 3:19pm
4xi cho 1 võ tướng
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
khuongbui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Đắk Lắk
Điểm: 832
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khuongbui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2017 lúc 3:37pm
vai chuyên nghiệp
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2017 lúc 4:28pm
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

4xi cho 1 võ tướng

ng ta rủ mình đá bắt tù binh, suy nghỉ nhanh liền 3-4 hồ sẽ bỏ cả 2 con gà, thà để ng ta chấp đánh đến khi nào mình bê ra thì thôi....lở miệng mắc quai liền, sau đó biết đành vớt vác lại 4 xị, là tớ đồng ý luôn.....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug, 4 xị đc gà ntn chỉ có mình và nhiều lần như thế, (hàng 2.8ky) cũng chỉ 5 xị ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- lầy thôi khỏi phải nói Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
Nông Dân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2016
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 473
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nông Dân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2017 lúc 4:59pm
Bán gà chớ có xổ gà với bác Dũng. Không là dính phải "thuyết âm mưu" thượng thừa của bác ấy. Nguy hiểm lắm
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2017 lúc 5:29pm
Ban đầu được viết bởi Nông Dân Nông Dân viết:

Bán gà chớ có xổ gà với bác Dũng. Không là dính phải "thuyết âm mưu" thượng thừa của bác ấy. Nguy hiểm lắm

- lần sau sẽ chơi chiệu " biến đổi" đổi gà tơ lấy gà lào ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- chiêu này hết hiệu nghiệm rồi...đc ngày hôm nay thôi Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
Nông Dân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2016
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 473
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nông Dân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2017 lúc 6:09pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

Ban đầu được viết bởi Nông Dân Nông Dân viết:

- lần sau sẽ chơi chiệu " biến đổi" đổi gà tơ lấy gà lào ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- chiêu này hết hiệu nghiệm rồi...đc ngày hôm nay thôi Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Vậy phải dùng tuyệt học nhà Mậu Dung Phục thôi. May ra mới thoát đc bàn tay của Bác Dũng
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.