Bần nông - Nông Dân - Tá điền - Địa chủ

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Nông Dân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2016
Khu vực: Đồng Nai
Tình trạng: Offline
Điểm: 473
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nông Dân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Bần nông - Nông Dân - Tá điền - Địa chủ
    Ngày đăng: 30/07/2017 lúc 12:58pm
Buổi sổ gà điễn ra rất cam go và sôi nổi, thành phần rất xôm tụ: Bần nông - Nông Dân - Tá điền - Địa chủ....cò - vạc, có hết Big grin
có cặp phải cắt ghép 1-2 bạn mới đủ 1 ôm, vài trận lắt nhắt do kỹ thuật, chạy, sợ, mệt...v..v...abcz....em không Up lên đây.
Nông Dân em đóng vai trò khán thính giả. và do về trễ nên chỉ kịp xem được một chút cuối ôm của cặp được nhiều người cổ động nhất, mời các Bác xem cho vui:

1. Tía vs Bông: xong ôm 1 này thì 1 em đã về với chủ mới ngay tại bồ nên ôm 2 không được diễn ra - quá nhanh và nguy hiểm các Bác ợ Big grin (theo như 1 số bác Bần nông nói thì 2 em này đều mới có 1 dạt sổ 10 phút rồi)

2. Ô vớt Big grin vs xám
ghép ẩu bị phang 1 phát chủ em Ô-  ứ chơi nữa haha Big hug

3. xám tơ Peter Couch vs tía già lông 2 lào củ tỏi: do xám cao quá nên ko có em tơ nào dám ghép, đành phải đút em tía vào tiếp em xám ở xa tới giao lưu
Xám cao lều khều, được 1 dạt sổ + 30 phút hơi
Tía: gà lông 2, biết bao trận quần sổ...

Người sửa: Nông Dân - 30/07/2017 lúc 1:00pm
Quay lên trên
adongqtvn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/02/2016
Khu vực: abc
Điểm: 128
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn adongqtvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2017 lúc 6:50am
con tía ở clip 1 thế tốt chân đá hay quá , chúc mừng bác đã có 1 chiến kê
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2017 lúc 9:52am
Clip1 ô tía rất OK , clip cuối xám đá rất tốt
Quay lên trên
Nông Dân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nông Dân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2017 lúc 12:09pm
Ban đầu được viết bởi adongqtvn adongqtvn viết:

con tía ở clip 1 thế tốt chân đá hay quá , chúc mừng bác đã có 1 chiến kê

gà đó không phải của tớ, mà là của Bần Nông. cuối cùng lão Tá Điền rước con tía rồi
Quay lên trên
binhmich Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/11/2012
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1314
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhmich Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/08/2017 lúc 4:03pm
con xám tơ clip cuối khá quá!
Quay lên trên
n2mnhj Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2013
Khu vực: Mặt trời
Điểm: 1607
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn n2mnhj Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/08/2017 lúc 4:28pm
gà hay đấy

— ¡ £Ö\/€ ŸÖµ —
(094.324.3579)

Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: 0973938867
Điểm: 1047
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/08/2017 lúc 11:54pm
đánh bàn nhiều quá con điều ở video đầu
Quay lên trên
Nông Dân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nông Dân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2017 lúc 8:02am
Ban đầu được viết bởi hung_vp93 hung_vp93 viết:

đánh bàn nhiều quá con điều ở video đầu

bác thật là tinh mắt. thực ra là dùng ngón nhiều :D
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2017 lúc 9:02am
Tiêu đề hay
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.345 giây.