Khoe lại-Ó 2*

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ngoc-tamky Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 16/07/2016
Khu vực: Quảng Nam
Tình trạng: Offline
Điểm: 184
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc-tamky Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Khoe lại-Ó 2*
    Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 7:21pm
Chiến kê rất ưng ý của ông chú và anh em trong hội. Năm vừa rồi sắp đá thì bắn lông nên nuôi báo cô đến bây giờ.
Mời các sư kê chém mạnh xem Tết Âm lịch này kiếm cơm được không.

Dự kiến đá Tết nhưng không đá được, thế nhưng đến nay e nó đã đeo 2* , mang về niềm tự hào cho đội.
Hôm qua đá gà mình bị phục, căng thẳng quá nên không quay được clip, nhưng sướng vẫn còn nên khoe lại.
Gà này tập luyện là gà giá trên và không đâm nhưng 2 trận vừa rồi đều đâm thới và ăn từ chục mốt ăn lên.
-Trận đầu ăn 1 hồ, mình không đi: đối thủ hơn tí cao, đá lưng e nó dữ dội, có đòn bay lông lưng tung tóe, có đòn làm e nó lộn một vòng =>hết giá; lát sau e nó đâm 2 nhát gà bạn xuống đầu, cuối hồ gãy mỏ trên, ra nước đội bạn xin bê vì có giao trước ăn thua trong hồ 1 thì 5:5.
-Trận hôm qua mình thua 2 lạng nhưng nhưng hơn, bạn chấp 10 phút mỏ.
+ Chấp mỏ giao nạp, không đá được nhiều; thả mỏ bạn nhặm hơn bắt đầu đá vai mình giá 10:8;
+ Ra nước vào bạn đá vai muốn xé gà mình ra, gà mình chịu trận 5phut, giá xuống 10:1; sau đó bạn làm cái cáo mình chạy vọt ra ngoài, đội bạn la quá trời; chủ kê đang cúng giỗ điện hỏi mình tình hình, nghe lo đốt giấy chạy đến liền. Phút 15, e nó đâm một lỗ, đối thủ chậm mình đá 3:7 với đối thủ nhưng không hiểu lí do gì bỏ đá vai bắt đầu đá đốc cần trở lên,bạn phá xương to đòn, mình đá đòn gãy mang tai trở lên giá 10:6.
+ Hồ 3:4 mình đá 4:6 với bạn giá 10:8, mình cứ gần cuối hồ nghênh một bên ra nước thì hết, đối thủ kêu gà mình cao su, a e mình thì xót hết ruột vì gà mình đau mà tay nước thì yếu hơn đội bạn.
+ Hồ 5 bạn có biểu hiện gãy khớp cổ, mình đá cái nào kêu cái đó, mình chấp lại 10:6; 15' mình đâm bạn nhát nữa, bạn bắt đầu gác cần trên vai mình, cuối hồ mình làm phát bạn chạy ra ngoài thì hết giờ giá còn 10:2.
+ Ra nước vào gà bạn lên đè đá đội bạn mừng, mình làm mấy đòn vào khớp cổ bạn xuống lại, mình đá thêm ba đòn bạn chạy.
- Theo mình gà mình ăn do gà mình chịu quá tốt, gà bạn kỳ trước ăn gà già chỉ 4 hồ .
- Mình chia sẻ vui và muốn hỏi a e sao kỳ vậy, gà ở nhà tập luyện đá rất kín chân, sau 10 phút mới thấy gãy, đòn lối rất tốt mình nghĩ là gà giá trên. Tuy nhiên, một sư kê không xem tập luyện, chỉ xem hai trận này thì nhận xét là gà giá dưới, trận vừa rồi ăn nhiều hơn cả đội mình nữa; sư kê này giềng gà giá dưới.
- Hàng độ gà mình không được đẹp cho mình hỏi độ 3 cần đá nhỏ lại không???

http://s1079.photobucket.com/user/atimai/media/O%20Chu%20Chau/DSC_1261.jpg. -

http://s1079.photobucket.com/user/atimai/media/O%20Chu%20Chau/DSC_1268.jpg. -

http://s1079.photobucket.com/user/atimai/media/O%20Chu%20Chau/DSC_1263.jpg. -

http://s1079.photobucket.com/user/atimai/media/O%20Chu%20Chau/DSC_1272.jpg. -

http://s1079.photobucket.com/user/atimai/media/O%20Chu%20Chau/DSC_1276.jpg. -

http://s1079.photobucket.com/user/atimai/media/O%20Chu%20Chau/DSC_1279.jpg. -

http://s1079.photobucket.com/user/atimai/media/O%20Chu%20Chau/DSC_1281.jpg. -

Người sửa: ngoc-tamky - 22/02/2017 lúc 9:36am
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 7:24pm
Hơi thiệt cựa tý thôi, còn lại tất cả đều đẹp. Chúc chiến thắng...
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
bachlong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/10/2015
Khu vực: Tp HCM
Điểm: 409
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bachlong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 7:26pm
nét như sony!
Quay lên trên
thangleminh1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/11/2016
Khu vực: bình định
Điểm: 27
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangleminh1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 7:26pm
Gà đẹp! Nhưng hàng độ xấu
Quay lên trên
ngoc-tamky Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc-tamky Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 7:30pm
Thanks bác. Cựa này tết đá gà tơ sướng chớ bác, trạng nó chỗ mình khó có gà già nên không sợ thiệt cựa Big grin
Quay lên trên
ngoc-tamky Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc-tamky Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 7:34pm
Thanks bachlong!

Người sửa: ngoc-tamky - 25/12/2016 lúc 7:37pm
Quay lên trên
ngoc-tamky Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc-tamky Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 7:36pm
Độ xấu chỗ nào bạn? Nếu xấu hàng hoa đăng có bù lại được không?
Quay lên trên
thangleminh1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangleminh1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 7:48pm
Ban đầu được viết bởi ngoc-tamky ngoc-tamky viết:

chân phải độ tan tằng nhưng chan trái độ song khai thì ko tốt. Hàng hoa đăng là hàng hoa đăng còn hàng độ là hàng độ , bù chỗ nào mà được
Quay lên trên
thangleminh1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangleminh1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 7:50pm
Chân phải độ tam tằng , mình viết lộn
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 7:51pm
Bóng dáng của 1 con hàng kết đấy Beer
Quay lên trên
outlaws Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2015
Điểm: 53
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn outlaws Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 7:58pm
được đó bác. có tương lai
Quay lên trên
ngoc-tamky Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc-tamky Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 8:00pm
Ban đầu được viết bởi longoct longoct viết:

Bóng dáng của 1 con hàng kết đấy Beer
Thanks bạn!

Người sửa: ngoc-tamky - 25/12/2016 lúc 8:04pm
Quay lên trên
ngoc-tamky Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc-tamky Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 8:03pm
Ban đầu được viết bởi thangleminh1 thangleminh1 viết:

Ban đầu được viết bởi ngoc-tamky ngoc-tamky viết:

chân phải độ tan tằng nhưng chan trái độ song khai thì ko tốt. Hàng hoa đăng là hàng hoa đăng còn hàng độ là hàng độ , bù chỗ nào mà được  
Sao nghe xấu dữ vậy bạn.
Thôi kệ, làm cả năm Tết chơi phát cho sướng, xem nó đá thích quá giờ xấu đẹp gì cũng phải chơi hết Big grin.

Người sửa: ngoc-tamky - 25/12/2016 lúc 8:12pm
Quay lên trên
ngoc-tamky Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc-tamky Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 8:04pm
Ban đầu được viết bởi outlaws outlaws viết:

được đó bác. có tương lai
Thanks!
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 8:09pm
Nét căng
Quay lên trên
whynot_126 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2013
Điểm: 156
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn whynot_126 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 9:02pm
con hàng này chắc là hàng đấm phá nhỉ
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 9:26pm
Kip khai xuân rồi
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 9:37pm
đc đấy chú
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 9:47pm
Em này lối rất tốt.lên xuống chơi đều tốt.và rất mau chân
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
atimai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2013
Khu vực: QuangNam
Điểm: 113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn atimai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/12/2016 lúc 8:29am
Ban đầu được viết bởi Lâu Không Cạo Râu Lâu Không Cạo Râu viết:

Nét căng
thanks!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.406 giây.