gà chậm tiêu xin ý kiến các bác

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
doanlehung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/11/2015
Khu vực: Thanh Hóa
Tình trạng: Offline
Điểm: 655
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlehung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: gà chậm tiêu xin ý kiến các bác
    Ngày đăng: 09/10/2016 lúc 8:44am
E có con gà rất chậm tiêu và ăn rất ít ăn chiều mà qua đêm vẫn còn 1/2 diều nên gà ko tăng cân và thể lực dc .các bác có cách nào chỉ em với hay là lại phải xả ớt ạh
Quay lên trên
dung1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2011
Điểm: 223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dung1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2016 lúc 9:58am
Lấy lá khoai dã lấy nước cho uống.
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2016 lúc 10:01am
bạn mua ở tiệm thuốc tây loại men tiêu hóa đức .( ống nhựa) ba ngày đầu ngày uống hai ống ) sáng tối....bổ xung becommech và đường gluco...và tiêm ViDan_T dưới da lườn ngày hai lần sáng tối trong 3 liều theo hướng dẫn . + uống thêm hamcoli ngày hai lần . liều mỗi lần chỉ = hạt lạc... sang ngày thứ 4 bạn báo lại tình hình nhé.
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2016 lúc 10:12am
còn khẩu phần ăn uống hàng ngày thì bạn đường cho ăn uống gì . . . bạn lấu cho mình một lồi cháo nhỏ ...thành phần 3 lắm gạo ( lắm vừa tay ) + một lắm lá cúc tần + 150g tỏi + 350g gừng . tỏi gừng giã nát ... cho vào lấu... đun sôi để sủi 30p . nước cạn lại tiếp nhé.... sau đó mua sơ lanh loại 60cc hay 80cc dùng cái ống tiếp nước dài khoảng 20cm nối vào đầu để khi cháo linh để nguội huút nước cho gà uống và đút ống sâu tới diều....nồi cháo đó dùng trong một ngày là tốt . có thể dùng ngày hai nếu gà nhẹ....cứ thấy diều sẹp nước là bơm liên tục trong ngày...
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2016 lúc 10:15am
trong một ngày gà tiêu thụ nhìu nước mà nồi cháo nhỏ hết nước thì bạn có thể cho thêm nước vào rồi ngoáy đều đun sôi lên để nguội lại dùng tiếp nhé
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
ngocha81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/01/2016
Khu vực: nam dinh
Điểm: 339
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocha81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2016 lúc 10:40am
cố lên...nếu chăm con mọn như nào khi vợ vắng nhà thì sẽ quen với cách chỉ dạy của bạn gà rù....kkkBig grinBig grin
Quay lên trên
doanlehung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/11/2015
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 655
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlehung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2016 lúc 10:49am
Cảm ơn các bác e cũng dùng nhiều loại men tiêu hóa rồi mà vẫn ko ăn thua
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2016 lúc 9:45pm
Ban đầu được viết bởi ngocha81 ngocha81 viết:

cố lên...nếu chăm con mọn như nào khi vợ vắng nhà thì sẽ quen với cách chỉ dạy của bạn gà rù....kkkBig grinBig grin

chơi gà thế là còn ít đó bác....nhìu cái còn kung phu hơn nhìu
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2016 lúc 9:58pm
Ban đầu được viết bởi Ga_Ru Ga_Ru viết:

Rất tận tâm và nhiệt tình, đợt tới nếu có cơ hội sẽ làm bữa bia nhé
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2016 lúc 10:49pm
chăm đc như bác Gà Rù thì công phu thật, thực hiện tốn thời gian quá.
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2016 lúc 9:07am
Ban đầu được viết bởi minhdoanls minhdoanls viết:

gà đã sự dụng nhìu thuốc là kéo dài rồi ko làm thế thì tỉ lệ tử vong cao mà bác .... còn mới chớm lại khác ...nói chung mỗi giai đoạn sẽ khác và đặc biệt nếu con gà kết ko chữa thế mà gặp đúng anh bệnh hiểm nghèo thì cứ dùng thuốc nam thuốc bắc đơn giản thì tèo 90%
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2016 lúc 9:10am
Ban đầu được viết bởi chân xanh móng trâu chân xanh móng trâu viết:

Rất tận tâm và nhiệt tình, đợt tới nếu có cơ hội sẽ làm bữa bia nhé

nhất định rồi anh . bữa trước đúng vào hôm cưới thằng em con nhà cô ruột lại là bạn đồng niên cương cả bạn đồng hội thì em lại là trưởng ... em k bỏ đc thôi ... chứ ko ngoài ra là bỏ hết để hôm đó ae mình làm chút đó . ..
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2016 lúc 11:11am

gà đã sự dụng nhìu thuốc là kéo dài rồi ko làm thế thì tỉ lệ tử vong cao mà bác .... còn mới chớm lại khác ...nói chung mỗi giai đoạn sẽ khác và đặc biệt nếu con gà kết ko chữa thế mà gặp đúng anh bệnh hiểm nghèo thì cứ dùng thuốc nam thuốc bắc đơn giản thì tèo 90%
EM đang chữa gà toi ( rù) + không tiêu( 2 ngày rồi) theo bài của bác, hy vọng tối nay có kết quả, à mà bác cho em hỏi dùng 4 gói men tiêu hóa liệu có quá liều ko ạ, em thấy ghi người lớn từ 2-4 gói, em sợ nên pha trước 2 gói. 
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2016 lúc 11:37am

EM đang chữa gà toi ( rù) + không tiêu( 2 ngày rồi) theo bài của bác, hy vọng tối nay có kết quả, à mà bác cho em hỏi dùng 4 gói men tiêu hóa liệu có quá liều ko ạ, em thấy ghi người lớn từ 2-4 gói, em sợ nên pha trước 2 gói. 
men tiêu hóa người dùng từ 2_4 thì gà bạn lên cho hai gói chia làm hai lần thôi bạn à ... ko có gì quá là tốt cả bạn nhé.
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
laokethandong8888 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn laokethandong8888 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2016 lúc 12:02pm

men tiêu hóa người dùng từ 2_4 thì gà bạn lên cho hai gói chia làm hai lần thôi bạn à ... ko có gì quá là tốt cả bạn nhé.

CÓ CHỨ. CÁI GÌ QUÁ CŨNG KO TỐT TRỪ (MAY QUÁ VÀ SƯỚNG QUÁ) KAKA...
Mỗi lần 1 gói nên bành ra đổ trực tiếp ko pha nc lấy xilanh bơm hết vào họng.
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2016 lúc 12:08pm
Ban đầu được viết bởi laokethandong8888 laokethandong8888 viết:

CÓ CHỨ. CÁI GÌ QUÁ CŨNG KO TỐT TRỪ (MAY QUÁ VÀ SƯỚNG QUÁ) KAKA...
Mỗi lần 1 gói nên bành ra đổ trực tiếp ko pha nc lấy xilanh bơm hết vào họng.

may quá dẫn đến nhìu kẻ đố kị,v,v,v sướng quá dẫn tới sốc , nhồi máu cơ tim, máu tăng lên lão mạnh ,v,v,v,v ...hãy cứ ở mức vừa đủ là ngon bác à . . . hohoho [>:D<]
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.157 giây.