Thanh lý trống đúc

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Tình trạng: Offline
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Thanh lý trống đúc
    Ngày đăng: 11/07/2016 lúc 8:09am
Mục đích cần tiền nên cho ra đi em nhạn đúc long 4 này.
Đòn lối: bên lên bên xuống, nhưng bên lên nếu bị đè thì lùi tạt, điểm đến mắt mỏ, chỉ dùng cựa và móng, làm mất mắt một số con mà chết mấy con mái.
Trạng hiện tại 3.7kg, mùa lông 1 chỉ có 2.9. Vì cho mupnjw nhiều nên nó ăn nhiều chất nên béo phì.
Hiện đúc tốt, dí mái đúc ok hết.
Con nó đúc ra đa phần xám, lối tùy gà mái. Trạng con của nó cũng dưới 3kg, toàn 2.8 và 2.9 là chủ yếu.
Giá 1.7 củ, giá này mình không giảm thêm đc.
http://www.gadonvietnam.comgy-nng-khoe-g-ci_topic65502_post1181846.?KW=Cùi#1181846 - http://www.gadonvietnam.com/ngy-nng-khoe-g-ci_topic65502_post1181846.html?KW=Cùi#1181846
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/07/2016 lúc 8:14am
Chúc mau bay
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
Phong Bá Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/09/2008
Khu vực: HCM
Điểm: 241
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Bá Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/07/2016 lúc 8:16am
lỗi link hay sao, chúc nhanh bay
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/07/2016 lúc 9:41am
chúc nhanh bay
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/07/2016 lúc 10:46am
Chúc mau bay!
Quay lên trên
gachoina Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2015
Khu vực: Việt Nam
Điểm: 1577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoina Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/07/2016 lúc 12:24pm
Chúc mau bay.
Quay lên trên
doanlehung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/11/2015
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 655
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlehung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/07/2016 lúc 12:28pm
ko xem dc ảnh
Quay lên trên
AnhPhong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2016
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 175
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn AnhPhong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/07/2016 lúc 12:32pm
Chuc mau bay.
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/07/2016 lúc 8:32pm
chúc nhanh bay
Quay lên trên
Gà là No.1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/02/2016
Khu vực: Khánh Hòa
Điểm: 714
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà là No.1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/07/2016 lúc 9:01pm
chúc nhanh bay

Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1594
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/07/2016 lúc 9:30pm
Chúc nhanh bay
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/07/2016 lúc 11:15pm
Ban đầu được viết bởi thelanqb thelanqb viết:

lâu không khoe gà, giờ đua đòi khoe mấy con gà cũ để AE cùng ngắm. 
Muốn thịt tụi này nhưng kiếm gà mới về định thay là cứ phải lên nồi khi gặp các em nó.
Sống dai quá
Blushing
http://s1049.photobucket.com/user/thelanqb/media/DSC_0002_zpsl0bmtp23.jpg. - 
http://s1049.photobucket.com/user/thelanqb/media/DSC_0003_zpszq1jld88.jpg. - 
http://s1049.photobucket.com/user/thelanqb/media/DSC_0004_zpsa2iygij6.jpg. - 
http://s1049.photobucket.com/user/thelanqb/media/DSC_0005_zpshtqob9ga.jpg. - 

http://s1049.photobucket.com/user/thelanqb/media/DSC_0006_zpsdbnopcyx.jpg. - 

Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
truongbn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/07/2014
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 974
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongbn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/07/2016 lúc 7:34am
Dự là sẽ khó bay
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/07/2016 lúc 9:25am
Ban đầu được viết bởi truongbn truongbn viết:

Dự là sẽ khó bay

Bán ở gần mình ko khó đâu bạn.
Vì nó là con gà hay, nhưng mình không muốn bán cho những người ở gần.
Mình đã từng nhiều lần mang gà lạ đá với con của nó, kết quả thì vẫn vậy.
Nên mình mới đăng lên trên này.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7257
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/07/2016 lúc 10:43am

Dự là sẽ khó bay

Chúc mau bay...
Đôi khi cũng phá lệ bán gần nhà 1con không sao đâu bác, đôi khi vô tình lại tạo dòng thuần chủng đó bác...Big hug

Còn chơi gà e thì đánh giá những bác nuôi chiến và ôm gà cáp đá là số 1, tất cả con chiến tướng đều do tay cứng ôm đá chứ k phải người đúc gà...Big grinBig grinBig grin
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/07/2016 lúc 11:37am
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Dự là sẽ khó bay

Chúc mau bay...
Đôi khi cũng phá lệ bán gần nhà 1con không sao đâu bác, đôi khi vô tình lại tạo dòng thuần chủng đó bác...Big hug

Còn chơi gà e thì đánh giá những bác nuôi chiến và ôm gà cáp đá là số 1, tất cả con chiến tướng đều do tay cứng ôm đá chứ k phải người đúc gà...Big grinBig grinBig grin

Thank bâc, mình cũng đang chuẩn bị gây lại dòng thuần của nó đây.
Mái nhánh của nó và trống nhánh 4 đời mẹ nó, hi vọng sẻ ra đc dòng thuần ban đầu. Trước mình cho nhiều người đúc ra con rất hay, mình thì đi làm nhiều, nên chỏ cho ăn thôi chứ chả chăm gì.
Đc cái ai muốn có mặt sổ cứ đem lại là nó oánh chưa con nào 3 hồ cả, đui mắt với nó là bình thường
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/07/2016 lúc 6:44am
Lên
Quay lên trên
doanlehung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/11/2015
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 655
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlehung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/07/2016 lúc 8:45am
chúc mau bay
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/07/2016 lúc 9:14pm
lên
Quay lên trên
fightingcock1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/10/2015
Khu vực: Bình trị
Điểm: 314
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn fightingcock1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/07/2016 lúc 9:56pm
Trống đúc bác đẹp thế. Nếu chưa bay kịp thì cho e mượn đúc lứa bác nha.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.359 giây.