Cơ may éo = cơ hội (clip)

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cơ may éo = cơ hội (clip)
    Ngày đăng: 24/04/2016 lúc 12:52pm
sáng nay vừa để gà xuống là gặp luôn đối thủ, nó cao quá, định chạy nhưng bị khích đủ thứ, thế là máu "thèm ăn đòn" nổi lên, mày phải " bao" tao, thành cuộc, mình chỉ hơn nó 50gram, thế là thua 2 ly caphe sữa đá nữa

- Bông lối hay, xổ lại may mắn vs thấp vai hơn nhỏ tháng ( thắng là chuyện vô cùng bình thường), cáp thiếu vai là phải luôn chấp nhận cái thua, ko bàn cải
- Ô thấp vai đành chờ (cơ hội) điều này rất khó, cơ hội chỉ đến khi gần tàn cuộc (gần hết thời gian), gà (cuồng kê) mới hội đủ điều kiện trên, khi có "cơ hội" là nắm bắt liền trong tích tắc, ko nắm đc thì "bồ nhôm" đón chờ ....Big grinBig grinBig grinBig grin
thanks đã xem
về cắt tích luôn,vì mọc và thay lông cánh mỗi bên 3-4 cọng, nghỉ chờ đủ lông cánh chiến tiếp

đòn cơ hội (ngon) đối thủ kéo cương, mình ra đòn tử hình ( chờ nó quỳ, mới bắn) ....Big grinBig grinBig grinBig grin

1 hồ đòn

Người sửa: anhdung1972hm01 - 24/04/2016 lúc 10:12pm
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2016 lúc 1:45pm
Lão vừa chửi vừa niệm bùa chú balabulu gì đó nên con bông không đá nữa.đúng là cơ hội gúm
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
vinhquangle Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/12/2015
Khu vực: QUẢNG NGÃI
Điểm: 536
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vinhquangle Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2016 lúc 1:50pm
Ôi hay ko bằng hên
Quay lên trên
amyeok Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/05/2012
Khu vực: đà lạt city
Điểm: 971
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn amyeok Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2016 lúc 1:55pm
xỗ vui mà sao ép nhau ghê vậy bác
mà sao xổ gà mà bác chửi người ta ghê vậy Big grin
bác chắc anh đại ở khu đó hay sao ý chứLaughingLaughing

Người sửa: amyeok - 24/04/2016 lúc 1:56pm
Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2016
Khu vực: Miền Trung Cát
Điểm: 892
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2016 lúc 1:58pm
1 đòn quyết. Hay quá bác, con bông nó làm chủ hoàn toàn lối hay đòn hay gà bác lâm thế cự lại vậy cũng khá rồi. Ai ngờ có đòn độc. Haha tưởng bác định bẻ giò con mơ.
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2016 lúc 2:08pm
Ban đầu được viết bởi amyeok amyeok viết:

xỗ vui mà sao ép nhau ghê vậy bác
mà sao xổ gà mà bác chửi người ta ghê vậy Big grin
bác chắc anh đại ở khu đó hay sao ý chứLaughingLaughing

- mình anh đại thì đâu có bị ép như thế chứ, mình mà anh đại thì cứ gà to đánh gà bé cho sướng
- đúng xổ cho vui nhưng nhiều gà quá nên chơi cho .... chít luôn
- dám chửi mà còn chửi nhiều là rất có bản lỉnh ......."ăn đòn" ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin, quan trọng là có dám chửi hay ko .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2016 lúc 2:17pm
Ban đầu được viết bởi Sailer Sailer viết:

1 đòn quyết. Hay quá bác, con bông nó làm chủ hoàn toàn lối hay đòn hay gà bác lâm thế cự lại vậy cũng khá rồi. Ai ngờ có đòn độc. Haha tưởng bác định bẻ giò con mơ.
- con bông đủ lực gà mình cầm ép cho nó ko đc, tầm 10 phút là nằm 1 đống, sau khi 10 phút trôi qua và thấy hơi thở nó như thế kia mình yên tâm chơi luôn 2 hồ, nhưng thế kia thì chơi thêm hồ nữa thì đúng là thằng "éo biết chơi" nên thôi
- cho nên chơi gà chăm kỷ, nuôi tốt...chỉ để làm cảnh ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- 2 cái trên kèm theo lực và lào......dể đảo chiều .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2016 lúc 2:21pm
Bị đòn mã kỵ hết gà luôn.
Quay lên trên
me_ga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 11/11/2010
Điểm: 36
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn me_ga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2016 lúc 2:41pm
Con gà điêu có mái tóc đẹp ghê.
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2016 lúc 3:19pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Lão vừa chửi vừa niệm bùa chú balabulu gì đó nên con bông không đá nữa.đúng là cơ hội gúm
- kinh cầu hồn cho con ô bị con Bông nắm đòn gò cương, thêm cái nữa kể như về " đoàn tụ ông bà" luôn, Bông hết lực ......phẻ luôn Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2016 lúc 3:23pm
Ban đầu được viết bởi thelanqb thelanqb viết:

Bị đòn mã kỵ hết gà luôn.
có pha quay chệm, xem cho kỷ lại bạn nhé, đơn giản chỉ là đòn mé đuổi 4 chân 1 lần đánh...chỉ vậy thôi, gà mình ko biết đánh mã kỵ, hầu kiềng là em nó, Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin, nhưng điên liên là trước sau đánh tất tần tật....Big grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2016 lúc 8:18pm
Có pha gà họ phía sau mà nó đá phía trước đó bác.
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2016 lúc 10:01pm

pha đó gọi là "đòn gánh" ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin troll hả ku 
Quay lên trên
Gà là No.1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/02/2016
Khu vực: Khánh Hòa
Điểm: 714
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà là No.1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2016 lúc 10:01pm
gà bông quá hay.nhưng chủ gà cáp tào lao,thua sành con ô mà thôi.nhưng dù sao cũng chúc mừng chủ gà ô sành hơn chủ gà bông.Big hug
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2016 lúc 10:36pm
Ban đầu được viết bởi Gà là No.1 Gà là No.1 viết:

gà bông quá hay.nhưng chủ gà cáp tào lao,thua sành con ô mà thôi.nhưng dù sao cũng chúc mừng chủ gà ô sành hơn chủ gà bông.Big hug
Gà bông diển 1 mình 1 sân tận 17 phút ( ko chút nào tào lao cả)
Gà nó sành hơn thì mình chấp nhận, chứ chủ còn thua chủ gà bông 12-15 năm chơi gà, nên ko dám nhận .........Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2016 lúc 10:39pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

pha đó gọi là "đòn gánh" ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin troll hả ku 

Kakaka
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.406 giây.