Ô ướt bị nock out kỹ thuật!!!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: dong nai
Tình trạng: Offline
Điểm: 2130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Ô ướt bị nock out kỹ thuật!!!
    Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 7:52am
Hôm qua em nó đi kiếm sao 2...đụng con gà cũng ô ướt chân xanh như mình!!! cuối hồ 1 bạc mình chấp 5, sang hồ 2 sau 7 phút chấp nước bạc mình chấp 3, cá sấu hết bạc dướivì đối thủ gãy nghiêng và kéo thuốc lào rồi...vậy mà xui gặp ngay con gà chuyên đánh 2 con mắt....bị nó quăng chân vài cái mình xưng húp 2 con mắt hết thấy đường...cứ đớp ruồi...cố gắng chịu trận đứng cho nó đánh từ hồ 3-4-5 đành tung khăn bê  để cứu coo gà...Broken heartBroken heartBroken heart Bắt ra nó cặp tay mình đá liên tục...gáy ầm ầm...chỉ bị mỗi 2 con mắt không thấy đường...Đúng là gà qué...Hẹn 4 tuần sau đá kéo lúa lại!!!!Big hugBig hugBig hug
Em nó:
http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160306_135743_zps1sqjzxkk.jpg. - http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160306_135731_zpsaxxgdvf1.jpg. - http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20160306_135721_zpslvrmy6h0.jpg. -
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 7:59am
chia buồn cùng cụ Béo và em Sad, ghép hơn 1 chấm thấy thơm rồi, ghe tin qua đường dây nóng em bảo với cụ jo chắc em ô may độ , lại đụng gà nhỏ hơn ....nhưng gà qué khó nói quá ...thua keo này ta bầy keo khác vậy Big grin

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 8:01am
Hơi tiếc mắt bị sớm quá...
Gà mình la đà chạy vanh à bác?
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
tía đui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 14/11/2015
Khu vực: Tp huế
Điểm: 55
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tía đui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 8:07am
cẩn thận không là bị mù 2 mắt đó ! Trước em cũng có con như vậy. đá gà họ bể 1 mắt, bay mỏ dưới mà bị họ đá con mắt nên không ăn được đành hòa nhau sau 12 hồ đấy. về gà mình bị vảy cá cả hai mắt luôn.
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 8:09am
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Hơi tiếc mắt bị sớm quá...
Gà mình la đà chạy vanh à bác?

Lào vào kiếm mỏ quấn chặt 2 mang thích đá xỏ ngang mé xéo...bị nó buông tát...gặp ngay con lùi tát liên tục vào 2 con mắt...Broken heart
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 8:12am
Ban đầu được viết bởi lamluc1981 lamluc1981 viết:

chia buồn cùng cụ Béo và em Sad, ghép hơn 1 chấm thấy thơm rồi, ghe tin qua đường dây nóng em bảo với cụ jo chắc em ô may độ , lại đụng gà nhỏ hơn ....nhưng gà qué khó nói quá ...thua keo này ta bầy keo khác vậy Big grin

Đánh đối thủ gãy nghiêng...họng kéo thuốc lào từ hồ 2...bạc chấp xuống 3 bạc dưới im re...vậy mà bị phạm 2 con mắt một lúc hết thấy đường...đành bó tay.com đứng đớp ruồi cho họ đánh...4 tuần sau ok đá tiếp thôi!Big hug
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
cukhoai Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/08/2015
Khu vực: Tp hcm
Điểm: 1000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn cukhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 8:19am
xin chia buồn
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 8:23am
Ban đầu được viết bởi duongngoclong08 duongngoclong08 viết:

Ban đầu được viết bởi lamluc1981 lamluc1981 viết:

Đánh đối thủ gãy nghiêng...họng kéo thuốc lào từ hồ 2...bạc chấp xuống 3 bạc dưới im re...vậy mà bị phạm 2 con mắt một lúc hết thấy đường...đành bó tay.com đứng đớp ruồi cho họ đánh...4 tuần sau ok đá tiếp thôi!Big hug
ra trường gặp con gà trở trêu tốt thì cũng khó cho mình, vì gà nòi mà, còn gà mà bị gãy ... đi luôn thì ít khi được ra trường, hôm qua trên BH bao nhiêu gà bằng trạng ... thơm như mít hẹn sẵn anh không lên ... bữa sau hẹn họ lại chửi Blushing

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
gachoina Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2015
Khu vực: Việt Nam
Điểm: 1577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoina Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 8:35am
chia buồn với bác.
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 8:38am
gà gặp gà thì cũng khó cụ ơi. chúc e nó mau hồi phục, hi vọng cả 2 mắt sáng.
Hãy sống trên thao trường và chết trên chiến trường...
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 8:39am
Chia buồn với cụ và em nó. Gặp con khắc lối thì ko thể hiện đc thôi mà. Nuôi lại khoẻ ta đi kéo tiếp.
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 9:31am
Ban đầu được viết bởi andytue andytue viết:

gà gặp gà thì cũng khó cụ ơi. chúc e nó mau hồi phục, hi vọng cả 2 mắt sáng.

2 mắt bình thường...chỉ bi xì tang sưng húp ko thấy đường thôi!BlushingBlushingBlushing

Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 10:35am
NẾU BỊ 1 MẮT THÌ LÀ NOCK OUT KỶ THUẬT ,CÒN 2 MẮT THÌ GỌI À THUA TÀI BẠN DIỄN .CHIA BUỒN CÙNG ANH
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 10:43am
Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

NẾU BỊ 1 MẮT THÌ LÀ NOCK OUT KỶ THUẬT ,CÒN 2 MẮT THÌ GỌI À THUA TÀI BẠN DIỄN .CHIA BUỒN CÙNG ANH

Một bên nhắm hẳn, một bên lúc tỏ lúc tường...thả gà họ ép bên ko thấy chịu đựng được thêm 2 hồ thấy không xong bê giữ gà chú ah!!!Broken heart
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 10:45am

Một bên nhắm hẳn, một bên lúc tỏ lúc tường...thả gà họ ép bên ko thấy chịu đựng được thêm 2 hồ thấy không xong bê giữ gà chú ah!!!Broken heart
buồn nhỉ...
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 10:47am

buồn nhỉ...

gà qué mà...thắng riết ai chơi...hihiBig grinBig grinBig grin
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 10:47am

buồn nhỉ...
chiến trường luôn đỗ máu... ae thì đỗ lúa hẹ ..hẹ ... 1 con gà hay nhưng bị mất bến lối đối thủ thành con gà phế... trừ khi em nó biết sinh thế 

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 10:49am
chia buồn
Quay lên trên
độc hành Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2013
Khu vực: phú hòa-phú yên
Điểm: 1134
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn độc hành Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 11:59am
chia buồn với bác, đúng là gà qué chẳng biết đâu mà lần
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2016 lúc 12:07pm
Mình cũng bị tai nạn lúc trước tết,gà mjh đánh toàn bộ,từ cuối hồ 1 đã chấp 3,2 mà sau bị nó buông đểu cái thới gào khóe mào máu fun như cắt tiết,rải khắp sới,nó ko bị đánh mjh lại mất máu chịu dc thêm hồ nữa,sang hồ sau jữa mjh tự biến thế mới đau
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.