Xám Học Tài Thi Phận

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
bemega Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/12/2012
Khu vực: BÌNH THẠNH
Tình trạng: Offline
Điểm: 340
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bemega Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Xám Học Tài Thi Phận
    Ngày đăng: 02/01/2016 lúc 5:33pm
em nó đậu Đại học thủ khoa chuyên ngành răng hàm mặt trong lưa gà tơ nay đã nhiều em có thành tích lúa cỏ. Nhưng nay mới chì được học năm nhất Đại học do bệnh tật kéo dài.
Hôm nay, ngày đầu tiên đến Lớp đã làm 1 bạn Ô bằng trạng gục tại bồ khi chưa đc 3p
Tiếp tục về Nhà có ông anh Ô mồng vua gân hơn yếu nhưng hơn cao hơn nặng và nhất là trường đời, nhưng ... em nó lỡ Chân và vào ông anh trong 10p làm ông thân tàn ma dại.
Liệt em nó vào dạng Đặc biệt nguy hiểm
Ae xem vui! Mình ko bán gà, nên ko có ý quảng cáo đẩy giá ae nhé Big grinBig grinBig grin

Quay lên trên
noonecp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/08/2014
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 631
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn noonecp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2016 lúc 6:04pm
Love struckphê lòi.chuẩn bị đến đoạn hay thì hết phim
Quay lên trên
cowboy89 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/06/2014
Khu vực: quang ngai
Điểm: 88
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cowboy89 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2016 lúc 7:17pm
Chân đá quá chất lượng.
Quay lên trên
Đăng phố núi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2015
Khu vực: Tây nguyên
Điểm: 332
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đăng phố núi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2016 lúc 7:51pm
Love struck
Quay lên trên
lucdinhpro1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
26/9/2014 nhắc lần 1 bán gà sai quy định

Gia nhập: 14/01/2014
Khu vực: DN
Điểm: 441
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucdinhpro1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2016 lúc 8:59pm
chân đòn tốt
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2016 lúc 9:40pm
Xem xong đoạn video của bác chủ có tiếp Cái clip ô với xám đấu pháo. Đảm bảo nghe tiếng chân như tiếng pháo
luôn học hỏi
Quay lên trên
Gatiatp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2015
Khu vực: Tphcm
Điểm: 2
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gatiatp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2016 lúc 9:43pm
O dau binh thay vay cho minh de giao luu .minh cung o bt
Quay lên trên
gachoina Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2015
Khu vực: Việt Nam
Điểm: 1577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoina Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2016 lúc 10:15pm
Bán gà ko bác ]
Quay lên trên
bemega Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/12/2012
Khu vực: BÌNH THẠNH
Điểm: 340
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bemega Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2016 lúc 10:35pm
Thanks ae. Gà ko bán để ae nghịch vui
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.