Mái Bịp chân xanh đến kỳ

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Mái Bịp chân xanh đến kỳ
    Ngày đăng: 06/12/2015 lúc 3:17pm
Hôm trước ôm được con Tía lửa cảnh về thì hôm nay con mái này nhảy ổ đẻ. Các bác xem giúp hộ em nó có hợp với con trống không ạ. Chú ChienKeLocHa vào xem hàng nhé

Con trống đây

Trời lạnh rồi các bác chém nhẹ tay để khỏi đau em nó, em nó còn để đều đều ạ
Cám ơn anh em đã ghé xem bài .
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2015
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 1287
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2015 lúc 3:29pm
con mái đánh nhau nhiều hay sao mà mỏ mép nát quá. chúc a đúc ra những chiến kê nhé. đúc gà hợp trống mái mới ok. đôi khi bố hay mẹ hay chưa chắc con đã ra gì. hihi
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2015 lúc 3:31pm
Ban đầu được viết bởi truongvantien truongvantien viết:

con mái đánh nhau nhiều hay sao mà mỏ mép nát quá. chúc a đúc ra những chiến kê nhé. đúc gà hợp trống mái mới ok. đôi khi bố hay mẹ hay chưa chắc con đã ra gì. hihi
COn mái này sểnh ra là đánh nhau, nhốt riêng mà nó còn soi lồng đấy. Cám ơn em , mong là như thế
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2015 lúc 3:50pm
gặp lại cố nhân mà nhìn chả ra ,chán thật Laughing

Người sửa: gadonninhthuan - 06/12/2015 lúc 3:52pm
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Điểm: 1057
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2015 lúc 3:53pm
Mẹ chuyên cho ra chiến kê tốt.bố lại xuất sắc.kiểu gì cũng có gà hay mà chơi.ko phải luộc muối tiêu chanh đâu mà anh lo.con mái này đẻ nhiều hay sao mà đít sệ thế anh.đôi chân đẹp.mặt thanh.mẹ chắc là đi trên phang dọc hầu rồi.có thêm kiềng nữa cũng ổn.ko sao đâu.quan trọng là thiện nghệ bố mẹ nó giống nhau là ok.bố nó có cưa đè nữa nên dễ ra con lối khá lắm anh ak.đúc đi.ra một đống tía lửa thì làm cảnh cả năm luôn.kkkkk
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2015 lúc 3:55pm
Ban đầu được viết bởi ChienKeLocHa ChienKeLocHa viết:

Mẹ chuyên cho ra chiến kê tốt.bố lại xuất sắc.kiểu gì cũng có gà hay mà chơi.ko phải luộc muối tiêu chanh đâu mà anh lo.con mái này đẻ nhiều hay sao mà đít sệ thế anh.đôi chân đẹp.mặt thanh.mẹ chắc là đi trên phang dọc hầu rồi.có thêm kiềng nữa cũng ổn.ko sao đâu.quan trọng là thiện nghệ bố mẹ nó giống nhau là ok.bố nó có cưa đè nữa nên dễ ra con lối khá lắm anh ak.đúc đi.ra một đống tía lửa thì làm cảnh cả năm luôn.kkkkk
mẹ nó ko phải dạng vừa đâu chú ,ra con vừa đánh vừa la và vừa chạy đấyLaughing
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7253
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2015 lúc 5:24pm
Bác này phải đi học phụ đạo lớp chụp ảnh cấp tốc...
Ảnh con nào cũng giống nhau vênh hết lên kiểu:
Ngửa mặt nhìn giời...
Hỏi đời đứa nào dám vô đối...????
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2015 lúc 6:08pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Bác này phải đi học phụ đạo lớp chụp ảnh cấp tốc...
Ảnh con nào cũng giống nhau vênh hết lên kiểu:
Ngửa mặt nhìn giời...
Hỏi đời đứa nào dám vô đối...????
Bác ơi việc thì bận, hôm nay CN mẹ nó bận đi công viêc, em ngày 2 buổi đưa đón cu con đi học cũng hết ngày, tranh thủ chụp được tấm hình để cho chú em ChienKeLocHa ngắm là tốt rồi bác ạ. Gà chụp hình phải có h ngồi ngắm ngía thì mới chọn được ảnh đẹp. Chụp ảnh con mái mà con trống nhốt gần cứ gáy O O thì mái đang đến kỳ sao chịu đứng yên được.
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: nhatrang
Điểm: 3596
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2015 lúc 6:24pm
Nhìn mẫu mái này wen wen...hình như họ hàng nhà nó có lên tivi rùi thì fải...
Trên đời phải chi được
   CÓ VÂY của con cá mập...
     CÓ CÁNH của con đại bàng
          thì ta chẳng ngại ai...
0974164029
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2015 lúc 6:28pm
Ban đầu được viết bởi loveyou loveyou viết:

Anh cũng hổng biết nữa, nó mới ra nhập Tập đoàn máy đẻ củ nhà anh được 2 tháng nay thôi. Anh chỉ biết là con Trống cùng đàn nó cũng có tý thành tích 6* lông 1 thôi. Còn dòng giống của con này thì đến chủ gà cũng không biết được là dòng ở đâu cả. Thấy hay hay thì ôm thử thôi mà chúBig grin
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2015 lúc 6:32pm
Cặp đúc đệp
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
Võ Kê Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/08/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 79
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Võ Kê Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2015 lúc 9:43pm
cặp đôi quá hoàn hảo.mỗi cái nhìn cái mồm con em hỏi hoàn cảnh tí.nhưng cặp đôi này hứa hẹn sẽ có nhiều nhân tố bí ẩn đấy.chu ke  khéo kết duyên đây
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2015 lúc 10:21pm
cặp ghép đẹp quá
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2015 lúc 10:24pm
Ban đầu được viết bởi Võ Kê Võ Kê viết:

cặp đôi quá hoàn hảo.mỗi cái nhìn cái mồm con em hỏi hoàn cảnh tí.nhưng cặp đôi này hứa hẹn sẽ có nhiều nhân tố bí ẩn đấy.chu ke  khéo kết duyên đây
Cai mồm con em vì nó đanh đá không chịu nhưng ai lên gặp ai cũng đấu pháo hết, nhốt riêng thì cũng soi lồng đấu pháo, h phải cho vào khu biệt lập rồi bác ah
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/12/2015 lúc 4:41am
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Anh cũng hổng biết nữa, nó mới ra nhập Tập đoàn máy đẻ củ nhà anh được 2 tháng nay thôi. Anh chỉ biết là con Trống cùng đàn nó cũng có tý thành tích 6* lông 1 thôi. Còn dòng giống của con này thì đến chủ gà cũng không biết được là dòng ở đâu cả. Thấy hay hay thì ôm thử thôi mà chúBig grin
ong tubachai này sưu tầm dòng gà này trên núi võ đang đó chúLaughing
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/12/2015 lúc 8:31am
Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

ong tubachai này sưu tầm dòng gà này trên núi võ đang đó chúLaughing
Con mày ở trên đỉnh Quang Minh của Minh giáo luôn đấy các chsu àLaughing
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/12/2015 lúc 11:35am
nhìn xa hay gần thì đôi chân em mái củng thật hoàn hảo.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/12/2015 lúc 1:26pm
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

nhìn xa hay gần thì đôi chân em mái củng thật hoàn hảo.
Cám ơn bác đã khen, hy vọng em nó cho ra được chiến kê
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.