gà chạy lồng bằng gương

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hhqa86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2013
Khu vực: Nam ĐỊnh
Tình trạng: Offline
Điểm: 405
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hhqa86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: gà chạy lồng bằng gương
    Ngày đăng: 18/11/2015 lúc 11:17am
Hôm rồi mình thấy trên này cso bác làm gương cho gà chạy lồng nên mình về làm 1 cái
Hiện giờ mình cho cái gương vào trong cái bu rồi cho em nó chạy . Nhưng mà nó chạy khoảng 2 phút thì đứng lại ko chạy nữa . Hôm đầu thì chạy ác nhưng hôm thứ 2 thì ko chạy nữa
Các bác có cách nào cho em nó chạy tít ko ah . cho mình xin lời tư vấn với

Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/11/2015 lúc 11:22am
em cungx gap van de vs cai chay long nay
tha? ga chien vao , tha ga mai vao. tha thuc an vao
chay dc 10p met la vao mat; dung; 
:D
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
Pocapoca Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/12/2012
Khu vực: Hai duong
Điểm: 1340
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Pocapoca Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/11/2015 lúc 12:27pm
Mình thì chưa thử
Đừng có làm hại con gà vô tội bởi lòng tham của bạn!
Quay lên trên
hhqa86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hhqa86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/11/2015 lúc 2:13pm
ko có sư kê nào vào giúp mình sao ?
Quay lên trên
Đánh Là Chạy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/10/2012
Khu vực: Tuyên Quang
Điểm: 102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đánh Là Chạy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/11/2015 lúc 2:32pm
Ban đầu được viết bởi hhqa86 hhqa86 viết:

Hôm rồi mình thấy trên này cso bác làm gương cho gà chạy lồng nên mình về làm 1 cái
Hiện giờ mình cho cái gương vào trong cái bu rồi cho em nó chạy . Nhưng mà nó chạy khoảng 2 phút thì đứng lại ko chạy nữa . Hôm đầu thì chạy ác nhưng hôm thứ 2 thì ko chạy nữa
Các bác có cách nào cho em nó chạy tít ko ah . cho mình xin lời tư vấn với

sao bác lại muốn nó chạy tiếp nhỉ, bác phải mừng vì nó không chịu chạy chứ, đây là 1 con gà có IQ cao đấy, sau 1 hôm nó đã phát hiện bị troll. chúc mừng bác có chiến kê rất khôn Laughing
Quay lên trên
satthuthanke2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/09/2015
Khu vực: bắc giang
Điểm: 568
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthanke2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/11/2015 lúc 2:38pm
những gà lười chạy lồng chạy bu là ko hiếm có nhiều lí do như gà ko căng , lực yếu mệt thì nó phải bỏ chạy là đúng rồi .... cách khắc phục có nhiều anh em có thể làm một trong các cách sau hoặc tất cả : cho gà chạy vào lúc sáng sớm thường tầm này con nào cũng căng cũng hăng , cho đá đòn giao chân 1 phút xong cho chạy , quây lưới rộng khoảng 4m  vuông nhốt 1 con trong 2 lồng hoặc gương ngoài quây lưới thì suốt ngày nó chạy mỏi nó nghỉ hết mỏi cang nó lại chạy hoặc con gà trong lồng gáy nó lại chạy , hoặc có thể thả thêm cho con gà mái vào trong lồng nhốt với cùng con trống trong đó khi con trống trong ghẹ con mái thì con ngoài sẽ lồng lên mà chạy ngay kiểu này là kích ấy mà sĩ gái thằng nào cũng chạy hết hệ hệ hệ ... nhiều lúc sáng ra mình chỉ vứt 1 con mái đang đẻ trong lồng nhốt nó cũng chạy tít lì tất nhiên là chỉ 10 15 phút thôi là đa số nó sẽ nghỉ ...
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/11/2015 lúc 2:47pm
Ko phải con gà nào cũng hăng chạy dù là căng cũng chỉ đc tý là ngưng hoặc đc ngày trứơc thì ngày sau quen đối thủ cũng ít chạy rồi bỏ đi. Có chỗ nhốt chạy riêng như bác sathuthabke nói là ok còn ko thì mua máy chạy hoặc tập tay thêm thôi.
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
hhqa86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hhqa86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/11/2015 lúc 4:22pm
tình hình là mình đã khác phục được . Tiện đây nío thêm để ae nào cho gà chạy gương làm theo . Mình cầm em nó rử vào gương rồi thi thoảng tát vào amựt cho phát . Khi nào nó thật sung máu thì mới lấy bu đậy gương lại và cho em nó chạy 
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/11/2015 lúc 8:49pm
Ban đầu được viết bởi hhqa86 hhqa86 viết:

tình hình là mình đã khác phục được . Tiện đây nío thêm để ae nào cho gà chạy gương làm theo . Mình cầm em nó rử vào gương rồi thi thoảng tát vào amựt cho phát . Khi nào nó thật sung máu thì mới lấy bu đậy gương lại và cho em nó chạy 

Chả ăn thua, lúc nào chỗ bạn tát hết rát nó chã chạy nữa đâu...hehehe

Hay nhứt vẫn là bu trong bu ngoài, nhốt riêng 1 chỗ...con gà tức nhau tiếng gáy mà...hì
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/11/2015 lúc 6:54pm
các bác nhìu gà tạp luyện khổ quá nhỉ, chắc cuối năm sau em mới có gà để chạy lồng.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.