BÁN GÀ ĐÚC MÁI

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Tình trạng: Offline
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: BÁN GÀ ĐÚC MÁI
    Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 8:17pm
Cần chuyển em gà lông 2 trạng 3.15 làm gà đúc:
-Lý do : không chiến được nữa, nhà thì gà đúc hơi bị nhiều.
-Thành tích: Không kể được vì có kể cũng chẳng ai tin, nhưng gà cũng đủ kiên nhẫn để nuôi lông.
- Tình trạng : cách đây 10 ngày anh bạn mang con gà tiền to, hơn 2 lạng - khoán con này 4 hồ - sau 4 hồ em nó chẳng những chịu được mà còn thể hiện rất tốt bằng những đòn mé , chéo cánh nhặm lẹ, dùng cựa cực tốt, nhưng cũng bị đội bạn đánh xương khá nhiều và đã bã lông. Hiện tại đã hồi phục hoàn toàn - Hình dưới đây chụp trước khi đánh - bây giờ không khác nhau mấy chỉ có hụt lông cánh thôi.
- Giá bán 1.5 triệu  - ai thích thì đến 242 YMoan- BMT xem tận mắt để bắt - gà không vận chuyển.
Cảm ơn anh em đã xem.

Quay lên trên
Mái xám Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/04/2014
Khu vực: HCM
Điểm: 66
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mái xám Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 8:24pm
Để cho em nha bác, mai nhờ ông anh chạy lên Buôn Mê bắt  :)
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 8:24pm
Đúc đẹp quá a ... mau bay thôi.
Thắng hay thua không quan trọng quan trọng là ... không được thua.
Quay lên trên
phieu dieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/10/2012
Khu vực: đông anh
Điểm: 865
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phieu dieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 8:28pm
sao gà này không chiến tiếp được nhỉ, hụt lông thì tết may áo mới
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 8:31pm
chúc nhanh bay !
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 8:39pm
Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

Đúc đẹp quá a ... mau bay thôi.
hay chú chịu khó qua nhà bác T bắt rồi gửi về cho a đi Laughing
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 8:42pm
gà đẹp quá, tiếc là xa quá
Quay lên trên
chandada Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/12/2010
Khu vực: hanoi
Điểm: 418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chandada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 8:50pm
gà đẹp,đúc tốt.hi vọng em nó cho ra thật nhiều chiến kê
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 8:56pm
Đúc đẹp k chê gì ngoài màu chân. Cá nhân e thích đúc gà chân vảy sạch sẽ lên nói vậy
https://www.facebook.com/canh.boxit
0965636669
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 8:58pm
Con này nhìn chất quá. h này chắc bay rồi bác nhỉ
Quay lên trên
zenn0.1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/10/2012
Khu vực: ĐôngAnh-HN
Điểm: 185
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn zenn0.1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 9:24pm
Ship ra hn đc ko bác
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 9:40pm
Ban đầu được viết bởi Bo_Xit Bo_Xit viết:

Đúc đẹp k chê gì ngoài màu chân. Cá nhân e thích đúc gà chân vảy sạch sẽ lên nói vậy
t cũng thích loại chân vảy sáng đẹp chút cho sáng con gà
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 9:52pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

Đúc đẹp quá a ... mau bay thôi.<div id="__if72ru4sdfsdfrkjahiuyi_once" style="display:none;"><div id="__if72ru4sdfsdfruh7fewui_once" style="display:none;"><div id="__hggasdgjhsagd_once" style="display:none;">

hay chú chịu khó qua nhà bác T bắt rồi gửi về cho a đi Laughing

E k co´ đạn wa a`nh cho rơ` mơ´i sợ ...bă´t la` để tay lại thi` hỏng be´t kaka
Thắng hay thua không quan trọng quan trọng là ... không được thua.
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 9:55pm
CẢM ƠN ANH EM ĐÃ QUAN TÂM - XIN ĐÓNG TOPIC Ở ĐÂY NHÉ.
Quay lên trên
linhtuoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 28/03/2013
Khu vực: bac ninh
Điểm: 513
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linhtuoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 10:31pm
1,5tr qua re cho con ga dep
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 1:46am
Đúc đẹp quá!
Quay lên trên
truong-son Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/05/2014
Khu vực: ga đon
Điểm: 366
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truong-son Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 7:50am
EM VAO  HOI MUON RUI TRA BAC HAI TRIEU GUI RA THAI BINH CHO EM XIN CAM ON 
CON TRONG DUC DEP QUA ......NHUNG DA MUON
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 8:49am
dự là bay trong hôm nay
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
Mêchọigà Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2012
Khu vực: Nôngthôn
Điểm: 2423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mêchọigà Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 11:20am
Cặp cán nhìn gai góc ghê nhỉ, chúc mau bay
                          Con người thường bán thời gian để kiếm tiền rồi dùng tiền để giết thời gian!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.