Chém gió (đỏn thế của gà nòi) clip

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Chém gió (đỏn thế của gà nòi) clip
    Ngày đăng: 24/03/2015 lúc 10:46pm
Mnam gọi nó là "cổ tử" điểm chết nằm trên cổ non cạnh cuống cổ của con gà, có thể nói là huyệt ( chuyên dùng cho loại gà đánh huyệt)
phần sau để mọi người bàn cho sôi nổi nhé ( vì sao nó có tên là cổ tử)
đây là những đòn gà mình thắng con gà kia lông 2 gà mình O cao gầy, điều mạnh và đầy lực hơn mình 2 lạng đầu cựa và chiến trường hạng BMW

còn đây là 2 em đồng ky 2.9ky đồng lào (đá chết bỏ) ko đá bắt xác, vì là gà nhà đúc lên chơi (gà của bang chủ xóm thác mơ vs bang chúng xóm đình, chùa, ) đánh chưa hết 10 phút đã có kết quả, vì điện thoại gần hết bộ nhớ, nên chỉ quay được tới đây mà thôi
đòn này gà có cựa điểm là ngay huyệt tử luôn

gà mình ko có cựa nên đánh nhiều chỉ làm con kia tê tê mà thôi
 :-)  :-)  :-)  :-)  :-)  :-)  :-) 
Quay lên trên
lua_xanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2013
Khu vực: hai duong
Điểm: 239
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lua_xanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/03/2015 lúc 11:56pm
Mình cũng đang nuôi 1 con gà đòn đành Cần non trạng 3kg03 chuẩn bị ra độ
Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: 0973938867
Điểm: 1047
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 1:11am
gà nhà mình thì toàn đấm phá vs trạng 3 , dây chằng
mỗi tội lối vẫn ko đc cải thiện Crying
Thank anh !
bài viết bổ ích quá 
Quay lên trên
handymanvt2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2013
Khu vực: San Atonio USA
Điểm: 425
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn handymanvt2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 4:33am
gà nhà người ta đá chết gà thiên hạ. gà nhà mình thì chỉ chờ quên đóng cửa chuồng là chui sang trang trại nhà bên tán tỉnh mấy con gà mỹ ra 1 đống con lai nửa việt nửa mỹ như chủ nó. ko biết bao lần ông chủ trang trại bên cạnh sang phàn làn rầuLaughing
Quay lên trên
chandada Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/12/2010
Khu vực: hanoi
Điểm: 418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chandada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 5:18pm
anh có mắt nhìn gà rất dị,khá thích cách nhìn nhận của a về gà chọi anhdung1972hm01 ah
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.281 giây.