Bán gà đúc hoặc đổi gà tơ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/02/2011
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 1970
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quy_le Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Bán gà đúc hoặc đổi gà tơ
    Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 1:28pm
hiện tại nhà em đang nhiều gà đúc quá mà nên em bán bớt vừa là để giao lưu với anh em vừa là luân chuyên vì bây giờ đàn mái ở nhà cận huyết với con này quá.....
gà thì là con Tía Tẩm Quất của anh bimbip thành tích thì anh em cứ hỏi anh bimbip thì rõ em không quảng cáo nhiều về tay em được 2 cái   ở sới Sơn Vệ .
hiện tại gờ đang cuối vụ lông 3 trang ngoài 3k (khoảng 3kg rưỡi vì em không cân) 
em nó cũng thuộc hàng Vip 1 thời hiện tại giờ khỏe mạnh , hỏng 1 bên mắt trong cuộc săn lung huy chương cuối cùng giá ra di là 1tr5 (đây là giá em để huux nghị cho anh em để làm gà đúc chứ không làm hàng nên anh em đừng mặc cả, xem gà thoải mái )
giờ con cái nó cũng được mấy đàn mà tết rồi cũng có cháu được huy chương rồi 
qua đây em cũng muốn gửi lời cám ơn anh bimbip 
 Dt : 01686404076 (số DT chữ ký em không dùng nữa )

Chọn: Nhất tông - Nhị tướng - Tam đòn - Tứ vảy
Nuôi: Nhất lực - Nhì tài - Tam tải - Tứ mã
Quay lên trên
gachoisocson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: ha noi
Điểm: 300
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoisocson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 1:44pm
h bán gà khó ghê đó bác.up phu bác nhanh bay
Quay lên trên
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quy_le Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 1:52pm
Ban đầu được viết bởi gachoisocson gachoisocson viết:

h bán gà khó ghê đó bác.up phu bác nhanh bay
hj mình bán giao lưu thôi vì con này không đúc được với đàn mái ở nhà nữa ... cận huyết rồi .... cám ơn bạn nhé 
Quay lên trên
thaold Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 01/04/2013
Khu vực: BRVT
Điểm: 342
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaold Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 2:16pm
Gà đẹp giá mềm chúc nhanh bay...Thumbs up
Quay lên trên
satphalang92 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/05/2014
Điểm: 326
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satphalang92 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 2:19pm
chúc nhah bay .
Quay lên trên
sangco Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/03/2013
Khu vực: quang ngai
Điểm: 3
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sangco Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 2:29pm
quá chuẩn cho một con gà đúc! 
Quay lên trên
GaTvaT Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/12/2013
Khu vực: hn
Điểm: 576
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaTvaT Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 2:43pm
gà đúc đẹp anh ah Big hug
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/04/2013
Khu vực: Phú Thọ
Điểm: 662
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 3:49pm
h gà đúc chỗ mình toàn mượn nhau, mua bán thấy ít lắm. Đang vụ lông chắc ko mấy bạn cần gà đúc. Up phụ bạn!
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 4:05pm
Up phụ bác nhanh trồi. cá nhân e k thích cái đốc của em này
Quay lên trên
namdinhpro Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/04/2012
Khu vực: Đất phở gia truyền
Điểm: 3029
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn namdinhpro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 4:23pm
Đúc chuẩn,giá hợp lý thiếu mỗi thông tin đòn lối.
Đang săn hàng víp nên đói chứ không em không bỏ qua hàng này.
Phone:01684049099
chữ TÍN làm đầu
Quay lên trên
Gameo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/04/2012
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 396
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gameo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 5:08pm
Đẹp quá mà ko có đk để yêu E nó
Quay lên trên
sonthu113 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/10/2012
Khu vực: ha noi
Điểm: 28
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sonthu113 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 5:26pm
bác ơi địa chỉ chỗ nào hn thế nếu ở gần e sẽ alo cho bác
Quay lên trên
thanhdong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/09/2011
Khu vực: Từ Liêm
Điểm: 2638
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhdong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 10:15pm
gà đẹp, chúc mau bay
thanh
Quay lên trên
gahaymk Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/06/2014
Khu vực: hanoi
Điểm: 71
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gahaymk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 10:42pm
gà đẹp quá tiếc là mình cà đúc cũng đủ rồi up cho mau bay

Quay lên trên
truongbn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/07/2014
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 974
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongbn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 11:13pm
gà đúc đẹp đó!ae nhanh tay đón e nó về thôi
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 11:26pm
có đổi gà tơ hả bạn
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn quy_le Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 4:40am
Cám ơn anh em đã quan tâm em nó ... Em nó cũng nhều thành tích và cũng nhiều anh em trên diên đàn biết....nên mình không nói nhiều và đi sâu vấn đề này có gì anh em cứ tìm hiểu .... Còn về đòn lối thì quấn mé 2 mang có đánh mu lưng và tý dọc ... Chấm hết ko có thêm loại võ công nao nữa....còn về giá thì minh bán giá này là để giao lưu và minh cảm thấy hợp lý rồi chứ muốn bán lấy tiền thì không phai là giá đó....thế nên anh em đừng mặc cả làm gì.....còn mình ở Xuân Thuỷ cầu giấy..... Gà đang dưa thằng cháu đúc ở thương tín....
Quay lên trên
dt_forever Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/02/2012
Khu vực: hai duong
Điểm: 1453
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dt_forever Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 10:35am
đẹp đó  bạn ơi
Ngoảnh mặt nhìn lại đời như mộng
Được mất thành bại hóa hư không
      0972600412
Quay lên trên
conghien2011 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/06/2014
Khu vực: nghệ an
Điểm: 58
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn conghien2011 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 11:08am
Có đổi e tơ không bác!
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 11:29am
đúc đẹp
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.266 giây.