Hai Chị Em

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Tình trạng: Offline
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Hai Chị Em
    Ngày đăng: 21/07/2014 lúc 10:37pm
hai con cùng đàn nhưng mỗi con một vẻ,một giống mẹ và một giống bố
anh em cùng ngắm xem cho vui
con chị(em Big grin)

con em(chị)

Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2014 lúc 10:58pm
ko bác nào chém đôi này của em nhỉ Laughing
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
lamsung Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/01/2012
Khu vực: Thái bình
Điểm: 1460
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamsung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2014 lúc 11:13pm
Số 1 chân đánh kỹ thuật lối hay hơn,bù lại số 2 đòn to nặng hơn đúng chưa nhể..Big grin
Quay lên trên
ga_choi_codo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/07/2014
Khu vực: miền trung
Điểm: 668
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga_choi_codo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2014 lúc 11:13pm
gà đẹp...có chuyển nhượng con nào ko bác
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2014 lúc 11:14pm
Ban đầu được viết bởi lamsung lamsung viết:

Số 1 chân đánh kỹ thuật lối hay hơn,bù lại số 2 đòn to nặng hơn đúng chưa nhể..Big grin
con 1 thì kỹ thuật hơn và cả hai con đều rất nặng đòn anh àBig hug
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2014 lúc 11:43pm
Mắt nhìn màn hình tay lấy giấy tay lau dớt dãi thì tay nào mà chém , hai con hàng đều tốc độ 
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/07/2014 lúc 11:45pm
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Mắt nhìn màn hình tay lấy giấy tay lau dớt dãi thì tay nào mà chém , hai con hàng đều tốc độ 
thank bạn,em tưởng bác lấy giấy qwerty chứ
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Quay lên trên
Ga_con Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/04/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 297
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_con Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/07/2014 lúc 6:14am
2 con mái đẹp quá.sau này sẽ có nhiều chiến kê đẹp đây.chúc mừng chủ thớt nhé
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/07/2014 lúc 7:50am
Ban đầu được viết bởi Ga_con Ga_con viết:

2 con mái đẹp quá.sau này sẽ có nhiều chiến kê đẹp đây.chúc mừng chủ thớt nhé
thank bạn,cũng đang tiến hành cho thử với trống mới xem tnao,trống cũ mới ra điHappy
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Quay lên trên
yingjun71 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 16/07/2012
Khu vực: Saigon
Điểm: 1581
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yingjun71 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/07/2014 lúc 8:08am

cả 2 đều rất đẹp, mình đặc biệt thích ánh mắt em số 2

Bạn có 2 em mái tầm cỡ quá.
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/07/2014 lúc 8:10am
Ban đầu được viết bởi yingjun71 yingjun71 viết:

cả 2 đều rất đẹp, mình đặc biệt thích ánh mắt em số 2

Bạn có 2 em mái tầm cỡ quá.
trc còn một con đẹp hơn bọn này nhiều,cùng đàn nhưng không có nhà nên người nhà ko biết thịt mất con đấy nên con bịp chân vàng trên kia mới có cơ hội sống như vậy Happy
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/07/2014 lúc 9:18am
thích e số 2 hơn.ra con cục đòn và thái độ bố láo hơn!
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/07/2014 lúc 11:01am
nếu là tôi, tôi sẻ dồn hết tâm huyết cho số 1.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/07/2014 lúc 11:20am
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

thích e số 2 hơn.ra con cục đòn và thái độ bố láo hơn!
hiện tại hai em 2 đang gửi,đang đúc em 1 bạn à
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.313 giây.