dòng gà ô tía chân vàng điểm mưc

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gachoisocson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: ha noi
Tình trạng: Offline
Điểm: 300
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoisocson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: dòng gà ô tía chân vàng điểm mưc
    Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 10:34am
                               GIAO LƯU AE CON GÀ TƠ

THÔNG SỐ:  DÒNG GÀ NHÀ CÁC ĐÀN TRƯỚC TOÀN AN NHANH,NỐI MANG LÊN MANG XUỐNG CỰA DÙNG TỐT

TRẠNG CÂN:  RA ĐÁ 2Kg7

LỐI ĐÁ:   DỰ LÀ MANG LÊN MANG XUỐNG

TUÔI:  KHOẢNG 7 THÁNG 

MÌNH CHỈ GIAO LƯU THÔI AE TRÊN GÀ ĐÒN KHÔNG LIKE THÌ CŨNG CHÚC E NÓ MAU LỚN ĐI KIẾM THÓC NHÉ.

ĐỊA CHỈ:KCN NỘI BÀI  SÓC SƠN _HÀ NỘI

LIÊN HÊ:   01656110950

GIÁ:NHANH 800K FIT CHÚT TIÊN XĂNG CHO AE NHIÊT TÌNH

ẢNH HƠI MỜ CHÚT AE XEM TẠM

Quay lên trên
tiahoaluc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2013
Khu vực: longbien
Điểm: 758
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiahoaluc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 10:44am
Gà thử đòn chưa bác.
Quay lên trên
gachoisocson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoisocson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 10:53am
hết mùa thay lông này mới thử đòn cắt tai đươc các bác nhé
Quay lên trên
dunghop1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dunghop1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 10:54am
gà khá, đầu này chắc xuống nhiều hơn

Quay lên trên
gachoisocson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoisocson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 11:06am
dòng nhà mình toàn ăn nhanh lên không có đi dưới đâu bạn nhé
Quay lên trên
dunghop1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dunghop1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 11:40am
cŨNG CÓ THỂ MỘT SỐ CON GÀ NHÀ BẠN ĂN NHANH, NHƯNG NUÔI GÀ NHIỀU CHẮC BẠN BIẾT NUÔI GÀ KO CÁI GÌ NÓI TRƯỚC ĐC. BẠN NÓI THẾ THÌ GÀ NHÀ BẠN CHẮC KO CÓ GÀ VẦN ĐÂU -- AI DÁM VẦN THÌ LÀM SAO CỌ SÁT LÊN CHÂN ĐC

Quay lên trên
VANCONGBG Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2012
Khu vực: BG-HN
Điểm: 781
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn VANCONGBG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 11:40am
COn này chân như nghệ thối chứ ko gọi là điểm mực thì fai bác ah.Ảnh hơi mờ.
Quay lên trên
gachoisocson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoisocson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 12:39pm
Ban đầu được viết bởi dunghop1 dunghop1 viết:

cŨNG CÓ THỂ MỘT SỐ CON GÀ NHÀ BẠN ĂN NHANH, NHƯNG NUÔI GÀ NHIỀU CHẮC BẠN BIẾT NUÔI GÀ KO CÁI GÌ NÓI TRƯỚC ĐC. BẠN NÓI THẾ THÌ GÀ NHÀ BẠN CHẮC KO CÓ GÀ VẦN ĐÂU -- AI DÁM VẦN THÌ LÀM SAO CỌ SÁT LÊN CHÂN ĐC

ok bạn nói đúng nhưng em nó là gà tơ chưa hề biết đòn nối.ae về nuôi tự vần vỗ cắt lông theo y thích tốt hơn
Quay lên trên
lehoangvietanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/07/2012
Điểm: 1301
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lehoangvietanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 12:45pm
gà tơ giá hợp lí mỏ này chắc mau đấy  Big hug
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 12:59pm
gà này nom khá đó,chụp rõ thêm hàng chân độ nữa cho anh em cùng ngắm
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
gachoisocson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoisocson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 1:16pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

CÓ AE ĐẶT GẠCH RỒI NHƯNG NGẠI VẬN CHUYỂN LẮM CỨ ĐẾN NHÀ XEM UNG THÌ BẮT NHÉ

ĐIỆN THOẠI CHỤP HƠI KHÓ COI.NHÌN TẠM VẬY AE.
Quay lên trên
gachoisocson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoisocson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 1:20pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

OK EM NÓ CHÂN VÀNG 2 CỰA ĐEN NỮA NHÉ.2 BÊN CÁNH CÓ 2 CÁI LONG CHÚA MÀU TRẮNG RẤT LÀ DỊ.

Thinking
Quay lên trên
tieubaohp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/09/2013
Khu vực: chí linh - HD
Điểm: 166
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tieubaohp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 1:21pm
gà tơ nhìn cũng khá.bạn nên chụp thêm ít ảnh hậu độ cho ae xem thêm.chúc sớm bay
Quay lên trên
Mêchọigà Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2012
Khu vực: Nôngthôn
Điểm: 2423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mêchọigà Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 1:45pm
Phom dáng khá ra phết, chúc mau bay
Quay lên trên
satphalang92 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/05/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 326
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satphalang92 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 3:02pm
up cko nhah bay
Quay lên trên
minhhuyendh86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Xúc phạm thành viên khác vô cớ.

Gia nhập: 13/03/2013
Khu vực: Minh Huyến
Điểm: 2709
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhhuyendh86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 4:17pm
Con gà nhìn phom dáng đẹp đó nhưng cứ phải biết rõ đòn lối nếu k mua về thịt phí lắm.
Quay lên trên
dunghop1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dunghop1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 4:19pm
CHỤP ẢNH HẬU ĐỘ CHO AE ĐỠ THẮC MẮC BẠN ƠI

Quay lên trên
ngovanhoan1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/09/2013
Khu vực: donganh
Điểm: 13
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngovanhoan1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 5:11pm
ga trang bao nhju thia ban

Quay lên trên
NHATTRUONGCA Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: BIÊN HÒA
Điểm: 2060
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NHATTRUONGCA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 7:02pm
theo như lời chủ kê nói thì con gà này tốt đây
Quay lên trên
tangai113z1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2013
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 52
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tangai113z1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 7:11pm
Con gà tơ khá thế này có 8 loét mà con chê nữa thì...

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.328 giây.