Nhờ cao thủ cứu giúp!

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/04/2013
Khu vực: Phú Thọ
Tình trạng: Offline
Điểm: 662
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Nhờ cao thủ cứu giúp!
    Ngày đăng: 01/04/2014 lúc 8:13pm
Chẳng lẽ không có cách gì chữa được sao?
Các sư kê cho mình hỏi: gà của mình bị kén tử đỉnh đầu xuống sát gầntới diều (Có người gọi là kén lá?), có cách gì chữa được không? Mình rất thích con gà này, nhưng ko biết phải làm sao nữa! Hic...
Quay lên trên
sonts Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/12/2009
Khu vực: Từ Sơn BN
Điểm: 553
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn sonts Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2014 lúc 8:21pm
Chờ nó cứng mổ bình thường!
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2014 lúc 8:27pm
Ban đầu được viết bởi sonts sonts viết:

Chờ nó cứng mổ bình thường!
Cảm ơn bạn, nhưng kén này dài lắm, e rằng vụ này khó... Không biết dùng thuống gom kén của Thái lan có được không nhỉ?
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2014 lúc 8:54pm
Hic... chẳng có lẽ lại... cháo gà xem bóng đá? :q
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.