Gà vỡ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
vanvuluongdo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/11/2012
Khu vực: Thái BÌnh
Tình trạng: Offline
Điểm: 97
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanvuluongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà vỡ
    Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 10:18am
Mình có con gà Mơ, thứ 7 tuần trước đá 5 hồ, sau 3 hôm bị soi lồng( phát hiện kịp) toe toét tí, hôm Chủ Nhật vừa rồi đá 2 hồ, hôm qua đá khoảng 15 phút(gà có dấu hiệu lảng gà khác, bị hen nên ý định cho đá để vỗ sạch đờmSad), 7 phút đầu với 1 em rồi thôi, tiếp tục đá với em thứ 2 khoảng 7 phút thì bỗng dưng chạy, bị em ấy đuổi cho kêu quang quácBig grin
Gà vỡ chưa các bácConfused 

Người sửa: vanvuluongdo - 09/10/2013 lúc 10:19am
Quay lên trên
ducnhatanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 10/09/2013
Khu vực: sứ-Đoài
Điểm: 76
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnhatanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 10:28am

đá thế gà nào chịu được , nuôi con khác

Quay lên trên
vanvuluongdo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanvuluongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 10:29am
Ban đầu được viết bởi ducnhatanh ducnhatanh viết:

đá thế gà nào chịu được , nuôi con khác

Không chơi lại được hả bácBig grin 
Quay lên trên
nguyenthanhkhanh91 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1:Viết bài không dấu

Gia nhập: 06/05/2013
Khu vực: bac ninh
Điểm: 428
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthanhkhanh91 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 10:41am
cứ để thời gian nữa xem đừng cho đánh nữa đánh sát nhau quá gà vẫn còn đau để thời gian nữa cho đáh nếu chạy thì lúc ấy mới biết hỏng chưa
Quay lên trên
Thang fighting cock Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/03/2013
Khu vực: from Farmer
Điểm: 1496
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thang fighting cock Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 10:46am
cứ để thời gian nữa xem đừng cho đánh nữa đánh sát nhau quá
Quay lên trên
CHIENKEDAITAI Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2010
Khu vực: Gia Lam
Điểm: 1116
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CHIENKEDAITAI Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 12:42pm
CÓ giống gà trên Đa Hội đánh chán chân không bao giờ chạy cà đặc biệt là ko lo bị vỡ bạn nên đấy hỏi người ta bán  cho mà chơi,còn gà của  bạn nuôi thì ko chịu dc đâu Rolling on the floor
LÂM TRẬN KHÔNG GÌ BẰNG ĐÒN
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 12:46pm
Ban đầu được viết bởi CHIENKEDAITAI CHIENKEDAITAI viết:

CÓ giống gà trên Đa Hội đánh chán chân không bao giờ chạy cà đặc biệt là ko lo bị vỡ bạn nên đấy hỏi người ta bán  cho mà chơi,còn gà của  bạn nuôi thì ko chịu dc đâu
Rolling on the floor

gà ở đa hội đắt lắm đấy bác ạ
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 12:48pm
vỡ rồi nuôi con khác
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
CHIENKEDAITAI Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2010
Khu vực: Gia Lam
Điểm: 1116
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CHIENKEDAITAI Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 12:49pm
Ban đầu được viết bởi Tung bn Tung bn viết:

CÓ giống gà trên Đa Hội đánh chán chân không bao giờ chạy cà đặc biệt là ko lo bị vỡ bạn nên đấy hỏi người ta bán  cho mà chơi,còn gà của  bạn nuôi thì ko chịu dc đâu
Rolling on the floor

gà ở đa hội đắt lắm đấy bác ạ
Đắt sắt ra miếng vừa đẹp lại không no vỡ + chạy
LÂM TRẬN KHÔNG GÌ BẰNG ĐÒN
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 1:13pm
Bố khỉ 1 tuần 5 hồ có mà gà sắt nó chịu đc
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 4:02pm
chuyên gia phá gà là đây
Quay lên trên
HuyZin-pl Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/04/2011
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 3240
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HuyZin-pl Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 4:13pm

CÓ giống gà trên Đa Hội đánh chán chân không bao giờ chạy cà đặc biệt là ko lo bị vỡ bạn nên đấy hỏi người ta bán  cho mà chơi,còn gà của  bạn nuôi thì ko chịu dc đâu Rolling on the floor
Giống gà này bên Đa Hội hay lắm đấy, mấy ông bên ngành XD rất thích chơi giống này. hahahahaha
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 4:14pm
người ta chắc mới chơi thôi nên không biết,ở đây ae nhiều người chơi lâu lăm có khi còn không "nhẫn" được nữa là,gà ấy bạn cho đánh dày quá nên con gà bị om xương, nó hỏng rồi, bạn mua con khác mà chơi.hì.
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 7:06pm
gà om đòn vỡ
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 7:47pm
Lịch thi đấu đấy thì võ sỹ quyền anh hạng nặng cúng không vỡ nữa là gà!
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
vanvuluongdo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanvuluongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 8:39pm
Gà của mình còn non, khoảng 8-9 tháng thôi( đang mọc lông ống đầy người, đuôi, cánh). Liệu có hi vọng em nó còn thơ dại nên vẫn chơi được ko nhỉSad
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 8:43pm
Cho vào xong , chơi bời gì nữa
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
vanvuluongdo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanvuluongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 8:54pm
Ban đầu được viết bởi Ntt Ntt viết:

Cho vào xong , chơi bời gì nữa
bạn cũng từng như mình hả?
Quay lên trên
bimbip01 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/03/2013
Khu vực: Hai phong
Điểm: 54
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bimbip01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 9:36pm
E quen mấy thằng chuyên trạm khắc trên đá và cả thợ cơ khí nữa .bác xang đây e dẫn đi làm 1con ,to nhỏ k thành vấn đề .con ở nhà thì bán làm lộ phí đi đường
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2013 lúc 2:10pm
bác vừa nuôi vừa phá gà, cơ mà thịt cũng đc đấy
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 6.203 giây.