Xám khô chân trắng độc đinh

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Nguyễn Đương Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/09/2011
Khu vực: Q12
Tình trạng: Offline
Điểm: 574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyễn Đương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Xám khô chân trắng độc đinh
    Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 2:38pm
Có con mái kết, đánh lộn dữ quá, lì lợm như trâu, mấy lần bị mái đàn chị quây đánh, tan tác cả gà, bết bền bệt, phải dưỡng thương như gà trống... Hôm nay mới bóc hết tang..

Mái xám khô 2k3, gà Bình Định, chân trắng, vuông, vảy mỏng 2 hàng trơn,  mắt trắng, độc đinh (cựa đen, 1 cựa, gà gần 2 năm tuổi nên cựa chưa mọc dài), chân lông : mỗi vảy hàng thành đều có 1 lỗ chân lông nhỏ, đều tăm tắp.  Phủ địa..

Con này quá dữ và quá lì nên trận nào cũng bị đánh hội đồng, ăn đòn no nê... Giờ mang ra dưỡng om lại để em tía chân trắng cản... Cho em nó 1 mình một nơi, chứ không có ngày nát gà đem thịt gấp.

Có ít hình anh em cứ chém

Quay lên trên
quanvenhquangtan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2013
Khu vực: THANH HOA
Điểm: 1104
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quanvenhquangtan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 2:59pm
đẹp quá anh, con này chắc ra con nhiều mào vua lắm nhỉ
Quay lên trên
thicxemga Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/08/2011
Khu vực: Hai Phong
Điểm: 1020
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thicxemga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 3:02pm
bán con này ko bác
Quay lên trên
Stephen Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 06/06/2012
Khu vực: Biên Hoà
Điểm: 972
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Stephen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 3:02pm
cái mẹt nhìn dữ quá ,rất thích mái xám khô mà chưa có duyên tìm thấy.
Quay lên trên
Nguyễn Đương Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyễn Đương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 3:08pm
Ban đầu được viết bởi thicxemga thicxemga viết:

bán con này ko bác

Em ko bán bác à.
Mấy khi kiếm đc con mái ưng ý, để nuôi thử xem sao 
Quay lên trên
philong2010 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/09/2010
Khu vực: TP.HCM, DAKLAK
Điểm: 3018
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn philong2010 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 3:11pm
Gà mái đánh lộn như gà trống là khoái rồi. Hehehe
Quay lên trên
kimcuongplt Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2013
Khu vực: Miền Tây
Điểm: 4476
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kimcuongplt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 3:12pm
con này đánh nhau ác lắm hay sao mà long rụng nhiều vậy chủ gà !
Quay lên trên
pharcomex Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/08/2013
Khu vực: B.Phước/N.Định
Điểm: 1073
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharcomex Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 3:40pm
hoa hậu quý bà
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 3:44pm
Chân trắng mà còn lấn thành
Quay lên trên
thienlgbg Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 173
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thienlgbg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 3:45pm
con mái của anh đẹp thật
Quay lên trên
DEO KINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/07/2013
Khu vực: Hà Giang
Điểm: 1468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DEO KINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 4:39pm
Con mái quá đẹp, nhìn mặt dữ ghê
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 6:59pm
độc đáo
gà và đam mê
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 7:26pm
Ban đầu được viết bởi ak_47 ak_47 viết:

độc đáo
ở điểm gì vậy
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
fanshigol Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/06/2013
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 90
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn fanshigol Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 7:30pm
gà đẹp lăm bạn
Quay lên trên
joelee92 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 02/07/2013
Khu vực: Ha noi
Điểm: 40
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn joelee92 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 7:32pm
đẹp quá bác ạ. e cũng có 1 con xám chân xanh nhìn thì cũng bẩn bẩn như chưa 1 con gà mái nào đá đc nó chạy cả. đang ấp 15trái mấy ngày nữa là nở rồi hjhj
Quay lên trên
giminguyenhuy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2010
Khu vực: haiphong
Điểm: 3142
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giminguyenhuy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 8:21pm
gà mái đẹp up
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 8:21pm
con mái lì vô đối
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
dt_forever Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/02/2012
Khu vực: hai duong
Điểm: 1453
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dt_forever Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 8:23pm
đẹp.nhưng chân xanh thì kết
Quay lên trên
Nguyễn Đương Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyễn Đương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2013 lúc 8:25pm
Ban đầu được viết bởi kimcuongplt kimcuongplt viết:

con này đánh nhau ác lắm hay sao mà long rụng nhiều vậy chủ gà !

Cứ ấp xong xuống ổ, nó lại nhìn mấy bà chị mái già như người lạ, lao vào đánh nhau, bị đánh hội đồng, hết em bịp đá đầu mặt đến em mái ô ôm đấm, rồi em bịp chân vấn sáo tẩn cho, đầu nát bấy, nằm gục. Em phải đút cho ăn 3 ngày mới mở mắt.. hơn nửa tháng mới hồi được như bây giờ, mà vẫn còn bệt lắm..

Lần thứ 3 bị đánh hội đồng rồi.. Giờ phải tách riêng ra thôi không có ngày hốt xác. Nó chẳng ở yên lành được với con mái nào (trừ khi mái kia sợ nó). Chán
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.108 giây.