Thần kê xoong - Hàng kết nhất nhà

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Vũng Tàu
Tình trạng: Offline
Điểm: 5841
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Thần kê xoong - Hàng kết nhất nhà
    Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 7:20pm
Sáng T7 được bữa ngủ nướng, cả tuần dậy sớm đi làm thì ngày cuối tuần lại trở lên quý giá và ý nghĩa khi được nghỉ ngơi bên gia đình và bạn bè. E đang nằm mê man ngủ, tới đoạn được gặp Bụt, ko hiểu sao hôm nay Bụt hào phóng thế? Chắc đang tồn kho điều ước cần thanh lý.
- Bụt: Ta thấy con là người có đức, mà sống có đức thì mặc sức mà ăn con ah.
- Gà ta: Khiếp, Bụt chém kinh thế, dạo này kinh tế khủng hoảng, chả có nhẽ điều ước cũng tồn kho mà đích thân Bụt phải đi xả hàng thế này?
- Bụt: Nghĩ vậy là phải tội, có lỗi với ta đó ah nghe, ta giận ta ko cho điều ước nữa bây giờ.
- Gà ta: Con đùa tí thôi, nếu Bụt đang gặp vấn đề về hàng tồn kho thì con giới thiệu cho Bụt 1 người. Người này là giám đốc Marketting của Phật Tổ, có công phát triển và mở rộng thị trường kinh phật từ Ấn độ sang Trung Quốc. Đó chính là Bồ Tát, có lẽ bà ấy sẽ cho Bụt nhiều lời khuyên bổ ích...
- Bụt: Đang hì hụi lấy giấy bút ghi số điện thoại và địa chỉ facebook của Bồ Tát thì tự nhiên quát lên: Ước gì thì ước nhanh lên, ta đang vội lắm đây.
- Gà ta: Ước hả Bụt, ước thì...ước thì...
Ò ó o o o o... Con voi con đáng chết, đang chuẩn bị ước thì nó gáy ồ ồ ngoài vườn.
Dậy vươn vai, bật tivi xem tin tức:
VTV1: Đồng chí X tới thăm tỉnh A:
- Về chính trị: Các đồng chí phải cẩn thận, ko được chủ quan với âm mưu diễn biến hòa bình, ...
- Về kinh tế: Các đồng chí phải tập trung vào các ngành mũi nhọn, ....
VTV2: Lại gặp ngay phóng sự đồng chí X tới thăm tỉnh B, và vẫn vậy: về chính trị .... về kinh tế
Xem tới đây e cứ ngỡ Việt Nam là nước xuất khẩu đinh và kim số 1 thế giới, vì đi tới đâu tới tỉnh nào cũng thấy ngành mũi nhọn cả.
Chuyển kênh VITV xem tình hình cổ cánh dạo này đầu tư thế nào thì thấy mấy anh chuyên gia đang hô hào: "Lãi suất đã hạ, vàng lại rớt giá, còn chờ đợi gì mà ko múc cổ phiếu ngay và luôn hỡi các nhà đầu tư thông minh, đây là thời điểm tốt nhất để đầu tư dài hạn vào các mã cơ bản ..." Vẫn bổn cũ soạn lại, thôi a ra ngoài hít thở không khí trong lành cho nó lành.
Vừa ra đến cửa thì ô kìa vợ và con anh đã đi chợ về, tay vợ xách con gà nữa kìa, hôm nay ăn thịt gà là hôm nay ăn thịt gà.
- Gà ta: Để a xách đồ đỡ cho, mà e mua gà ah, xem nào 1 con gà lai
- Gà ta phu nhân: Gà chọi đấy anh, e mua cho a nuôi đấy, đá ko được thì thịt, còn hôm nay có đồ ăn rồi
- Gà ta: Gà này nuôi làm gì tốn công tốn thóc hả em
- Gà ta phu nhân: A vẫn chả bảo là gà hay phải đá mới biết còn đẹp thì chỉ để ngắm là gì, cứ nuôi đi a ah.
Đúng là mình hay phát biểu thế, thôi cho chú mày vào vườn, chiều a phẫu thuật cho chú mày
Thế là cả ngày hôm đấy e cứ ca cẩm bài bà xã anh number 1 các bác ah
Đây là ảnh e nó sau khi cắt lông, cắt tai, điều trị kén mép và thối tai được 1 tuần. Cái hôm mới bắt về như con gà ta, tai tích lòng thòng, tai thối hoắc chỉ muốn đập phát chết luôn
http://upanh.com/view/?id=4vafbgezcok -
http://upanh.com/view/?id=4va53gezeox -
http://upanh.com/view/?id=5vac2g9zcob -
http://upanh.com/view/?id=dva58g2z2of -
http://upanh.com/view/?id=2vaf2g4z6og -
http://upanh.com/view/?id=0va8dg5zamw -
http://upanh.com/view/?id=avaccgdzegb -
http://upanh.com/view/?id=1va88g6zfgh -
P/S: Hải còi vào nhận đối thủ nhé, gà a chưa lành tai, lúc mua là 2.85kg cả diều, lùn hơn gà e, được khoảng 12 tháng đã vỡ đầu cựa. Chủ nhật này a chỉ xin chú 4, 5 hồ đòn thôi hoặc vần khi nào bết chân thì bê nhé.
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 7:28pm
con gà này nó nhìn mình kìa chủ kê ơi
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 7:43pm
Đc đấy bác ạ. Để cn này e tiếp bác :D xem vần sâu thế nào. Hehe
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 7:43pm
máy ảnh rất nét chụp cận cảnh ngon lành 
gà và đam mê
Quay lên trên
MrCuongX Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: GL- Hải Dương
Điểm: 1164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrCuongX Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 7:47pm
đọc câu chuyện của bạn được 5 dòng mình back luôn >.<...chỉ thích xem gà..mà đọc mãi chưa thấy ảnh đâu..up gì nhiều chữ thế @_@
Quay lên trên
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 7:50pm
hihi bác này vui tính ghê. chuyện của bác hơi ảo.
Quay lên trên
vuxuanloi Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 09/03/2011
Khu vực: 2NT
Điểm: 4076
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuxuanloi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 7:54pm
Để ý những bài viết của đồng chí Gà ta có năng khiếu hài hước nhể, ;)).
Quay lên trên
congtuto4 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/03/2013
Khu vực: thái nguyên
Điểm: 356
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congtuto4 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 7:58pm
chuyện hay wa

Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Vũng Tàu
Điểm: 5841
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 8:05pm
Trong lúc đợi load ảnh thì viết vài dòng lộn xộn cho mọi người đọc giết thời gian là chính
Quay lên trên
Dino Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2012
Khu vực: Kim Động-HY
Điểm: 2387
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Dino Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 8:41pm
Rolling on the floor
Cũng được !
Quay lên trên
nghialeader Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/07/2013
Khu vực: Quang Nam
Điểm: 374
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nghialeader Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 9:16pm
ga dep
Quay lên trên
xuancuong383 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/07/2013
Khu vực: hai duong
Điểm: 782
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xuancuong383 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 9:26pm
bác gata có khiếu chém gió thành bão đấy hahahaha

Quay lên trên
thaold Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 01/04/2013
Khu vực: BRVT
Điểm: 342
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaold Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 10:17pm
Ban đầu được viết bởi Gà ta Gà ta viết:

Trong lúc đợi load ảnh thì viết vài dòng lộn xộn cho mọi người đọc giết thời gian là chính

Thế gà ta thưởng gì cho bà xã roàj...có thể bật mí hok?
Quay lên trên
gà đòn Cam Ranh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: miền trung
Điểm: 1490
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gà đòn Cam Ranh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 10:41pm
gà khá, bác chụp hình tạo dáng con gà muốn mõi cổ rồi hi
Quay lên trên
luonggiahan232 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 04/03/2013
Khu vực: nam dinh
Điểm: 517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luonggiahan232 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 10:47pm
lần sau bác chỉ kể chuyện của nhà mình thôi, ko dc động đến vấn đề to lớn của nhà nước đâu nhé. gà đẹp
Quay lên trên
pharcomex Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/08/2013
Khu vực: B.Phước/N.Định
Điểm: 1073
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharcomex Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2013 lúc 11:00pm
bachj đầu chỉ này. nhưng không hiểu sao em vẫn không kết mâý thằng chân vàng mà chân chòn nhé. vàng vuông ok. ko thích chòn
bac thông củm
Quay lên trên
truongth Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2012
Khu vực: thanhhoa
Điểm: 1367
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongth Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/08/2013 lúc 1:08am
chuyện thật ah bác
Quay lên trên
CuongEuro Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2012
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 2282
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CuongEuro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/08/2013 lúc 1:45am
gà đẹp vậy mà vợ bác mua đc thì đúng là ..........................
Thị Xã Thái Hòa
Tỉnh Nghệ An
ĐT:0985474785 (Cường) 28t
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.